IBM T22 báo lỗi & đòi key lock

Các thớt khác của haila

haila

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng mười một 2007 lúc 11:40
chào các bác
em dùng con IBM T22 tự dưng khởi động không được. nó báo lỗi "date and time checking" và mấy cái lỗi gì nữa. sau đó nó hỏi cái keylock (hình cái ổ khóa). em làm đủ kiểu vẫn không được, kể cả tháo pin cmos ra...
các bác kíu iem với
cỏm ơn gất nhìu.:confused:

haila

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng mười một 2007 lúc 09:51
may cua ban chac chan 100% la da duoc dat pasword o bios roi. chi con cach la nhap pasword vao( neu biet). con khong thi chi con cach dua den tiem co uy tin de ho go cho( ton khoang 25usd)
neu ban o tphcm thi goi cho minh:
Khoi
dtdd 0989674338
vâng cám ơn các bác rất nhiều. hôm qua tiện đường mình ghé 181 Phan đăng Lưu (IT care) nhờ họ kiểm tra thì đúng như bác nói, giá cả cũng thế
hay là bác đang làm ở đấy

26 Tháng mười một 2007 lúc 10:37
vâng cám ơn các bác rất nhiều. hôm qua tiện đường mình ghé 181 Phan đăng Lưu (IT care) nhờ họ kiểm tra thì đúng như bác nói, giá cả cũng thế
hay là bác đang làm ở đấy
minh kg lam o do. nhung minh chuyen lam ve nhung benh nhu the nen cung biet chut chut. neu ban muon fix loi do thi minh lay 300k thoi. gia huu nghi!!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday