IBM T60 -Đèn báo xạc pin và đèn Capslock không sáng

Các thớt khác của courage_vn
22 Tháng chín 2007 lúc 21:14
Em mới bị lỗi này: sáng nay bật con T60 - 1951 BF6 thân yêu lên thì phát hiện ra là đèn báo xạc pin và đèn capslock khi nhấn phím capsLk không thấy sáng. Mạc dù vẫn xạc pin và phím capslock vẫn hoạt động bình thường.
Có cao thủ nào biết bệnh này là gì méc cho em với.
Em xin cảm ơn và hậu tạ.

sinhvienmoi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng chín 2007 lúc 00:16
Em mới bị lỗi này: sáng nay bật con T60 - 1951 BF6 thân yêu lên thì phát hiện ra là đèn báo xạc pin và đèn capslock khi nhấn phím capsLk không thấy sáng. Mạc dù vẫn xạc pin và phím capslock vẫn hoạt động bình thường.
Có cao thủ nào biết bệnh này là gì méc cho em với.
Em xin cảm ơn và hậu tạ.
chào bạn courage_vn
mình vừa mua máy T60
hichic máy mình thiếu mất cái driver nhận dạng vân tay của IBM
hic update rồi nhưng mà vẫn ko dc
bạn có thì share mình với dc không bạn
huhu
máy mình họ kèm theo cái đĩa gì g`i đó mở ra chẳng hiểu gì hết
hcihic
mà vấn đề của bác em chưa gặp bao giờ toàn sài HP chừ chuyển sang IBM hơi lạ tay...
nice weekend

foundation

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng chín 2007 lúc 12:22
chào bạn courage_vn
mình vừa mua máy T60
hichic máy mình thiếu mất cái driver nhận dạng vân tay của IBM
hic update rồi nhưng mà vẫn ko dc
bạn có thì share mình với dc không bạn
huhu
máy mình họ kèm theo cái đĩa gì g`i đó mở ra chẳng hiểu gì hết
hcihic
mà vấn đề của bác em chưa gặp bao giờ toàn sài HP chừ chuyển sang IBM hơi lạ tay...
nice weekend
bạn lên trang lenovo để download thinkvantage fingerprint về (khoảng 10mb) thôi, cài vào là được. Nếu cài vào mà vẫn ko dùng được thì cái finger print của máy bạn có vấn đề rồi.
Goodluck.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lâu lắm rồi không vào , giờ hang heo không còn hấp dẫn như xưa nữa bởi đam mê thì đã nguội lạnh . Công nghệ thì đã có GG , nhiều sân chơi hơn chứ không " quí hiếm " như xưa . Lớp già cỗi như mình giờ còn được mấy ai còn vào đây nhỉ , ôi một thời oanh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday