Ibmt42

Các thớt khác của Security95
6 Tháng mười một 2007 lúc 15:02
Hichic, hôm qua ngồi buồn quá nên em đè nghiến IBMT42 ra cài víta thử xem sao, driver cài tất cả chỉ còn thấy thiếu audio nữa thui. Bác nào biết hay có driver chỉ cho em với em xin chân thành cảm ơn các bác nhiều nhiều

7 Tháng mười một 2007 lúc 22:04
Hichic, hôm qua ngồi buồn quá nên em đè nghiến IBMT42 ra cài víta thử xem sao, driver cài tất cả chỉ còn thấy thiếu audio nữa thui. Bác nào biết hay có driver chỉ cho em với em xin chân thành cảm ơn các bác nhiều nhiều
T42 thì cứ XP SP2 mà dùng cho nó lành...sân si làm chi cho nó mệt ...còn muốn thử cho biết thì cứ việc. Tình hình thế nào thì cũng viết bài chia sẻ với anh em nhá.

8 Tháng mười một 2007 lúc 10:06
Mời bác vào đây chọn đúng model T42 rồi download :
http://www-307.ibm.com/pc/support/s.../downloadsDriversLandingPage.vm&validate=true

Chúc thành công
Thank bác nhiều nhưng em tìm cả rồi, nó kêu bao gồm trong bộ vista nhưng em cài thì ko có (em xài thử bản Home Premium) chán chẳng dùng nữa. Nhưng nếu ý kiến để a e tham khảo dùng off2k7 nhộn lắm dùng 2k3 ko mở đc tất nhiên là em loại trừ cư dân am hiểu về IT, nhưng khuyến cáo bác nào cài vào XPSP2 thì font chuyển xấu thì ráng chịu ah nghen :D :D

8 Tháng mười một 2007 lúc 10:25
Thank bác nhiều nhưng em tìm cả rồi, nó kêu bao gồm trong bộ vista nhưng em cài thì ko có (em xài thử bản Home Premium) chán chẳng dùng nữa. Nhưng nếu ý kiến để a e tham khảo dùng off2k7 nhộn lắm dùng 2k3 ko mở đc tất nhiên là em loại trừ cư dân am hiểu về IT, nhưng khuyến cáo bác nào cài vào XPSP2 thì font chuyển xấu thì ráng chịu ah nghen :D :D

Bác vào đây http://www-307.ibm.com/pc/support/site.wss/TVSU-UPDATE.html#hp Download cái này về cài lên cho nó tự tìm Driver nhé! nó sẽ update đầy đủ tất cả cho bác và cả các tiện ích đi kèm.
Trước khi cài cái này: ThinkVantage System Update 3.10 Bạn download PM này Microsoft .NET Framework version 2.0 trong website www.microsoft.com
cài trước nhé!
Chúc bác thành công!
www.bachphuong.com.vn

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday