ie cho mac

kienct

GÂY DỰNG
Không có IE cho Mac bạn ạ, firefox thì có (bạn vào trang chủ firefox down về miễn phí). Còn vẫn muốn dùng IE thì bạn cài Parallels sau đó cài windows vào Parallels, sau đó cài IE vào windows.
Browser cho Mac thì tớ vẫn dùng Safari và Firefox cực ổn.

iStuff

macintosh addict
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
IE cho Mac vẫn có đấy bác, bác cứ google đi ạ, nhưng bản này chạy trên Mac OSX thì chậm vãi đấy ah ...... chỉ chạy trên nền OS9 là ngon thôi :D

babycat1311

NHẬP HỘI
Mí bác ơi cho em hỏi, người ta nói vầy là sao?

Access Denied (authentication_failed)

Your credentials could not be authenticated: "General authentication failure due to bad user ID or authentication token.". You will not be permitted access until your credentials can be verified.
This is typically caused by an incorrect username and/or password, but could also be caused by network problems.

For assistance, contact your network support team.

kienct

GÂY DỰNG
IE cho Mac vẫn có đấy bác, bác cứ google đi ạ, nhưng bản này chạy trên Mac OSX thì chậm vãi đấy ah ...... chỉ chạy trên nền OS9 là ngon thôi :D

Oh giờ em mới biết có IE cho Mac ợ. Google thấy Microsoft tuyên bố dừng phát triển IE cho Mac từ hồi 2003. Các bác xem ở đây:
http://news.cnet.com/2100-1045_3-1017126.html

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
IE bắt chước Safari, rồi viết IE cho Mac... Bác này chắc thích uống cafe, xài IE trên Mac OS mới thấy được thời gian trôi qua như cafe phin... mới thấy dù là của M$ viết nhưng xấu vẫn hoàn xấu vì xấu là bản chất rồi... Thôi chê ít thôi không mấy bác M$ Win giận bỏ mấy con trojan vô cái MBP của em thì chết mất...

thanhhung5480

GÂY DỰNG
babycat1311

HHVN - DỰ BỊ. bác cài được ie thì cho mình line tải về nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt