IE7 chạy 1 lúc là lỗi chuột phải

Các thớt khác của dai

ht_jsc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng ba 2008 lúc 09:11
Bác nói chuẩn đấy. Em gặp trường hợp này nhiều rồi, cả trên XP lẫn Vista. XP SP2 còn Vista Ultimate không SP :D. Theo em đây là lỗi quản lý bộ nhớ không tốt. Bác mà bật Task Manager lên sẽ thấy memory dành cho nó tầm hơn 400,000 k. End Task đi và tiếp tục lướt tiếp :p. IE7 không dành cho ai lướt web trên 1 h.

1 Tháng ba 2008 lúc 12:23
Bác nói chuẩn đấy. Em gặp trường hợp này nhiều rồi, cả trên XP lẫn Vista. XP SP2 còn Vista Ultimate không SP :D. Theo em đây là lỗi quản lý bộ nhớ không tốt. Bác mà bật Task Manager lên sẽ thấy memory dành cho nó tầm hơn 400,000 k. End Task đi và tiếp tục lướt tiếp :p. IE7 không dành cho ai lướt web trên 1 h.
Có lẽ nào thế!!! IE7 của em online 12h liên tục. Mở nhẹ nhất cũng 5 tab. Có bao giờ bị đơ gì đâu. Các bác tìm bệnh theo hướng khác đi.

beyondman97

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng ba 2008 lúc 16:09
em dùng bấy lâu nay có việc gì đâu, theo em có thể nó xung đột với một phần mềm nào đó thôi,

1 Tháng ba 2008 lúc 19:17
em cũng gặp cái này rồi, nhưng cách giải quyết của em thì ko pro cho lắm, nghĩa là em cài lại windows thì bệnh cũng hết luôn. Theo em có lẽ là do win bị lỗi hay có thể là em virus nào đó âm thầm phá hoại.

ht_jsc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 13:12
Có lẽ nào thế!!! IE7 của em online 12h liên tục. Mở nhẹ nhất cũng 5 tab. Có bao giờ bị đơ gì đâu. Các bác tìm bệnh theo hướng khác đi.
Em toàn mở 30 40 tab :D. Với lại dùng 1h có nghĩa là đóng đi mở lại nhiều tab liên tục trong vòng 1h chứ không phải mở 5 tab rồi để nguyên đâu ạ ;).

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 13:29
Em toàn mở 30 40 tab :D. Với lại dùng 1h có nghĩa là đóng đi mở lại nhiều tab liên tục trong vòng 1h chứ không phải mở 5 tab rồi để nguyên đâu ạ ;).
Mình cũng hay mở nhiều tab (IE và Firefox), cũng đóng mở tab liên tục nhưng cũng chưa bao giờ gặp trường hợp này cả :) (chỉ khoảng 10 tab thôi chứ ko đến 30-40 tab như bạn đâu :p ).

Cũng đoán là do Windows...

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday