IE7 có vấn đề

wind_kami

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bình thường thì khôgn sao nhưng nếu em mở quá nhiều của sổ thì lỗi và tự động tắt luôn sau đó phải vào lại và chỉ mở tối đa là 6 tap thôi
không biết là tại win hay tại IE7 các bác nhỉ

tientv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bình thường thì khôgn sao nhưng nếu em mở quá nhiều của sổ thì lỗi và tự động tắt luôn sau đó phải vào lại và chỉ mở tối đa là 6 tap thôi
không biết là tại win hay tại IE7 các bác nhỉ
Tại IE7 đấy bác ạ. Chắc bác mở > 8-10 tab chứ gì. Em cũng bị thế luôn.
Em thấy nhiều cái bảo mật hơi quá đáng. Ví dụ cty em có cái project web access mà nó cũng chặn. Set lại security ở mức low và enable tất cả những active x mà cũng ko được. => em gỡ IE7 đi rồi!!!

justintran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đang xài IE7 mà đâu có bị gì đâu, mở lên đến 10 cái tab cũng đâu có sao. Chỉ có điều mình thấy là nếu không có kết nối internet thì sẽ bị báo là Run time error và đóng ngay. Đôi lúc khó chịu nhưng đôi lúc cũng hay, như ADSL bị rớt là biết liền vì lúc đó kết nối LAN vẫn báo on...

Về cái vụ Security thì đúng là vậy. Chịu khó click chọn continue mỗi lần, như vậy cho chắc ăn chứ không nêd lười rồi set security low có ngày phải cài lại Win thì toi :)

Em chẳng hiểu gì cả, tự nhiên IE7 của em start chậm rề, thình thoàng lại xung đột. Cài lại vẫn vậy. Mà Firefox nhiều trang ko hiển thị đc như IE mới tức chứ (ephim chẳng hạn _ ko có nội dung phim )... Sắp chia tay rồi!

Em chẳng hiểu gì cả, tự nhiên IE7 của em start chậm rề, thình thoàng lại xung đột. Cài lại vẫn vậy. Mà Firefox nhiều trang ko hiển thị đc như IE mới tức chứ (ephim chẳng hạn _ ko có nội dung phim )... Sắp chia tay rồi!
----------------------------------------------------------
em cũng thấy có những vấn đề như vậy, đã úp bản hoàn thiện rùi mà tình hình vẫn kô đổi ---> chán:eek: :eek: :D

Em định uninstall IE7 nhưng lúc remove nó thì nó báo là 1 số chương trình cài đặt sau IE7 sẽ ko work properly...thế nên lại cancel nó đi.
Có cách nào uninstall mà ko ảnh hưởng gì ko các bác?

Hecxogen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không phải mở hơn 6 tab đâu. Tôi mở đến chục cũng có sao đâu. Tuy nhiên thỉng thoảng nó cứng lại thật hoặc thoát ra. Lâu lâu các bác vàp trong Option\Advandce\Reset là nó lại đặt mặc định lại chạy bình thường thôi

yenhaiPDA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác ơi, IE 7 bị lỗi phông thì phải, cài xong thấy phông chữ mới tròn tròn, phông này bị lỗi khi chúng ta chỉnh nó lớn lên các chữ sẽ bị lồng vào nhau. Làm sao lấy lại font chữ cũ các bác nhỉ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy bạn đã từng sử dụng dịch vụ bên Unishipping cho mình review với. Mình tìm hiểu trên mạng thấy công ty này cũng oki nhưng chưa bao giờ mua hàng nên cũng hơi hoang mang.
Help me!
Lazada Vietnam Master card on Monday