iLauncher hay Wisbar Advance!

31 Tháng một 2007 lúc 13:37
Chào các pác!
Có pác nào có pmềm iLauncher và Wisbar Advance cho O2 mini ko? Hai soft này xài cái nào hay hơn vậy?
Sao forum mình ko làm một chỗ để post những phần mềm lên để chia sẻ cho mọi người nhỉ? Mỗi lần mún tìm một pmềm nào đó thì cực wá! Mà hầu như các link đều ko down được!
:confused: :confused: :confused:

31 Tháng một 2007 lúc 13:51
-Cả hai soft đều có ưu điểm của nó, nếu cần phần nào thì PM cho mình.
-Theo tôi thì Wisbar hay hơn, giao diện pro hơn.
-Bác nên cẩn thận khi post bài, nếu không bài của bác bị xóa bởi các MOD đấy.

Chào các pác!
Có pác nào có pmềm iLauncher và Wisbar Advance cho O2 mini ko? Hai soft này xài cái nào hay hơn vậy?
Sao forum mình ko làm một chỗ để post những phần mềm lên để chia sẻ cho mọi người nhỉ? Mỗi lần mún tìm một pmềm nào đó thì cực wá! Mà hầu như các link đều ko down được!
:confused: :confused: :confused:

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 14:06
O2mini thì không nên xài WA và WAD vì nó sẽ làm máy thành một con rùa bởi Ram của nó quá nhỏ để chạy nó (tốn ít nhất là 8MB) không chỉ tốn Ram không thôi các thao tác trở lên cũng ì ạch theo. Dùng iLauncher đc rồi.

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 16:50
dùng wa và wad trên o2 mini thì hình quá nhỏ, đọc khó nhưng có ưu điểm "đì zai" theo í mình không sợ đụng hàng
ilunch nhẹ hơn nhưng giao diện phổ thông dễ đụng hàng

tùy theo í thích bác thôi, chúc bác có í định sáng suốt

teppy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 22:26
thật ra ilaunch chi là phần tạo shortcut ra ngoài today và thêm phần quản lý các chương trình đang chạy, còn WA là một chương trình tạo 1 diện mạo mới cho con ppc của bạn, nên lựa chọn tùy theo nhu cầu của bạn. ilaunch là chương trình tương đối nhẹ và hữu ích.

31 Tháng một 2007 lúc 23:47
em ủng hộ WAD, mỗi tội nếu dùng miniS của o2 fai up rom lên của molski chẳng hạn không thì set up xong soft reset bật lên máy đứng luôn. Công nhận hơi ì ạch và chậm, bác nào có sd card ghi du lieu vao đấy thì wad là số 1.

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday