Ilium Software eWallet 4.0

Các thớt khác của mptu

mptu

MÁY HỎNG
Các bác cho hỏi ai có hạt vừng cho Ilium Software eWallet 4.0 không vậy, bác nào có thì share cho em nhé, em đang rất cần, cảm ơn các bác nhiều!

Ilovemypalm

GẮN KẾT
em cũng đang tìm nó đến mù cả hai mắt. Đến nổi vợ kiêu đi ngủ mà cứ tưởng người yêu gọi, nên tắt máy đi ngủ luôn. :). Đùa một tí cho vui
Bác nào tìm được nhớ cho em ké với. Bản freewallet thì y chang ewallet, như chỉ giới hạn được có 5 cards nên dùng không tiện lắm

HaiNH

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ftp://handheldvn.serverftp.net/Public/Softwares/eWallet40/*.*

Các bác thử xem sao.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
eWallet

Phần mềm này mình nghe nhiều rồi nhưng chưa được dùng lần nào vì hiện 2 tay không có súng...hì hì! Mình cũng không rõ là quản lý tài chính cái gì nữa?
Đặc điểm ứng dụng:
Calling Cards
Credit Cards
Health Info
Passwords
PIN numbers
Travel Clubs
User Names
Memberships
Accounts

Hiện mình đang có hạt vừng của cả PPC và Palm, nếu bạn cần PM cho mình nhé

Đành phải post hình và giới thiệu cho hợp lệ! hì hì!

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phần mềm này đâu có quản lý tài chính, nó chỉ quản lý toàn bộ các tài khoản, như Credit Card, email, .... trong đó quản lý đầy đủ số tài khoản, password, số PIN v.v... Rất tiện dụng khi chúng ta không thể nhớ hết toàn bộ các tài khoản này.

Ilovemypalm

GẮN KẾT
maianhtungsten said:
Phần mềm này mình nghe nhiều rồi nhưng chưa được dùng lần nào vì hiện 2 tay không có súng...hì hì! Mình cũng không rõ là quản lý tài chính cái gì nữa?
Đặc điểm ứng dụng:
Calling Cards
Credit Cards
Health Info
Passwords
PIN numbers
Travel Clubs
User Names
Memberships
Accounts

Hiện mình đang có hạt vừng của cả PPC và Palm, nếu bạn cần PM cho mình nhé

Đành phải post hình và giới thiệu cho hợp lệ! hì hì!

Em cần quản lý PIN và password. Bác email cho em xin hạt vùng với.
sungocdanh@gmail.com

Nếu cần quản lý tài chánh cá nhân, bác nên dùng Pocket Quicken. cái này thì em đã có hạt vừng :)

Bài viết cần bạn xem thêm