IM+ 4.43 [phần mềm chát chít]

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng chín 2007 lúc 18:48
Chát chít (tán gẫu) trên PPC-PDA không còn là lạ với anh em, vấn đề là sử dụng phần nào tiện lợi nhất, hay nhất và kinh tế nhất.
Với IM+ bạn có thể sử dụng cùng lúc các Acc của các chương trình: ICQ, MSN, AOL, Yahoo, Jabber và Google Talk để chát chít trên PPC-PDA.

Thông tin chi tiết anh em xem tại đây

Những tính năng:
  • Wi-Fi connections is supported.
  • Message History. View correspondence with your contacts even when you're offline.
  • Full presence status support. Set your own status to give your contacts an idea of your mood. (except ICQ®)
  • Advanced contact list management functions. You can add and delete contacts, group them by service, by group name, by status or alphabetically.
  • Today Screen Plugin. If this option is flagged, you will see the information of all connected services, number of online/offline users and amount of unread messages for every service on your Today Screen;
  • Multiple dialog windows. Don't miss a moment, chat with several buddies simultaneously.
  • Advanced Notification Settings. In Settings section you can set notifications of important events like new updates of the application.
  • Smileys. Add emotions to your messages, a large set of funny faces is available.
  • Exchange messages in any language installed on a phone.
  • Friendly User Interface in English, German, Italian, French and Russian.
  • Integrated help function. Fill out the on-line help forms and get answers to your questions.
Một số hình ảnh:

Một số thông tin:
* Hỗ trợ Pocket PC / Pocket PC 2002 / Windows Mobile 2003 /
Windows Mobile 2005 (những Wildcat đã test WM6 chạy ngon lành cành đào)

PS. Đồ chơi luôn luôn có, nhớ là nghiên cứu kỹ phần chữ ký nhé :D

ladynyo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng chín 2007 lúc 07:51
có để xài là đc rồi cảm ơn các bác nhá lỡ viết cái topic mới mà không chịu để ý
đọc hehehe bi giờ vừa học vừa chat wifi w00t w00t

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday