IM+ All-in-One Messenger Lite 7.1.1, phiên bản miễn phí cho phần mềm CHAT

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
IM+ được đánh giá là sản phẩm tốt nhất năm 2009 cho phần mềm CHAT trên Windows Mobile. Mặc dù trên trang web chính thức shapeservices không thấy có thông tin về phiên bản Lite này nhưng samsungapps đã giới thiệu cập nhật IM+ All-in-One Messenger Lite 7.1 ngày 13/01/2010 hỗ trợ các tài khoản AIM/iChat, MSN, Yahoo!, ICQ, Jabber, Google TalkMySpace, với tài khoản CHAT Facebook và Twitter, tính năng IM Plus, My Location... bạn sẽ phải sử dụng phiên bản đầy đủ

Tải về: http://www.4shared.com/file/199510174/6d0a6a41/IM_Lite_711.html

Link chi tiết tại http://www.samsungapps.com/topApps/topAppsDetail.as?productId=000000009515&listYN=Y

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phiên bản này miễn phí à, hay quá nhỉ, có bản cho smartphone (windows standard) ko bác.

Đã cài được rồi (pocket), xài tốt lắm.

thanks bác nhiều.

Phan Long

GÂY DỰNG
Thks bác maianhtungsten.
Tôi đã cài chạy thử, nói chung là ổn. Tuy nhiên, tôi ko thể nào chát được tiếng Việt, dù trong history thì hiển thị được tiếng Việt. Máy tôi là HTC P3600i, hiển thị và gõ tiếng Việt ngon lành ở mọi ứng dụng khác.
Trong IM+ Lite (cũng như IM+), cửa sổ chat ko hiển thị tiếng Việt, và chỉ hiện được font chữ hoa (capital), ko có chữ thường. Tôi đã thử điều chỉnh font trong setting của IM+ mà cũng ko được.
Xin cho hỏi cách khắc phục.
Cám ơn
Phan LOng

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phiên bản này miễn phí à, hay quá nhỉ, có bản cho smartphone (windows standard) ko bác.

Đã cài được rồi (pocket), xài tốt lắm.

thanks bác nhiều.

Dành cho Windows Mobile Standard em chưa tìm được bản Lite.

Thks bác maianhtungsten.
Tôi đã cài chạy thử, nói chung là ổn. Tuy nhiên, tôi ko thể nào chát được tiếng Việt, dù trong history thì hiển thị được tiếng Việt. Máy tôi là HTC P3600i, hiển thị và gõ tiếng Việt ngon lành ở mọi ứng dụng khác.
Trong IM+ Lite (cũng như IM+), cửa sổ chat ko hiển thị tiếng Việt, và chỉ hiện được font chữ hoa (capital), ko có chữ thường. Tôi đã thử điều chỉnh font trong setting của IM+ mà cũng ko được.
Xin cho hỏi cách khắc phục.
Cám ơn
Phan LOng

Chắc anh phải kiểm tra lại vì em thử lại nhiều lần vẫn tốt, không phải thay đổi Font trong Settings của IM gì cả

Em dùng bộ gõ VNKeyb 2.0.5, Font hệ thống Tahoma

toanmap

GÂY DỰNG
Hì, tnks bác maianhtungsten. Từ lâu vẫn phải xài bản IM+ cũ rích 5.xx với registry mod vì ko kiếm được vừng mè cho các bản mới. Tiện tay nâng cấp lên quả Lite 7.1.1 này xem sao.

Spacecraft

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
IM+ được đánh giá là sản phẩm tốt nhất năm 2009 cho phần mềm CHAT trên Windows Mobile. Mặc dù trên trang web chính thức shapeservices không thấy có thông tin về phiên bản Lite này nhưng samsungapps đã giới thiệu cập nhật IM+ All-in-One Messenger Lite 7.1 ngày 13/01/2010 hỗ trợ các tài khoản AIM/iChat, MSN, Yahoo!, ICQ, Jabber, Google TalkMySpace, với tài khoản CHAT Facebook và Twitter, tính năng IM Plus, My Location... bạn sẽ phải sử dụng phiên bản đầy đủ

Tải về: http://www.4shared.com/file/199510174/6d0a6a41/IM_Lite_711.html

Link chi tiết tại http://www.samsungapps.com/topApps/topAppsDetail.as?productId=000000009515&listYN=Y

Phần mềm chát hay quá. dùng rất tốt.

Nhưng không hiểu sao khi em sử dụng bàn phím Resco Keyboard thì nó lại báo lỗi là không load được nhỉ ?, gõ bằng VNKeyb thi được ???

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ko hiểu sao IM+ em cài thường hay báo lỗi connection, mình mà cố login nhiều, Yahoo còn lock nick lại. Căng phết :D

residou

NHẬP HỘI
Bác cho em hỏi phần mềm chat này có những tính năng gì ạ ? Nó có tính năng hiện avatar của list chat không ? Có chức năng invisible scanner không ? Bác cho e biết mau nha. Thx bác nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...