IM+ All-in-One Mobile Messenger v7.0.1 đã hỗ trợ Twitter, chặn tin nhắn

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vừa qua SHAPE Services đã có bản cập nhật mới cho phần mềm CHAT với nhiều tài khoản IM+ All-in-One Mobile Messenger v7.0.1. Phần mềm hỗ trợ tài khoản AIM®/iChat, MSN®/Windows Live™ Messenger, Yahoo!®, ICQ®, Jabber®, Google Talk™ MySpace®, Facebook IMTwitter đặc biệt hỗ trợ gói giao diện tiếng Việt để chúng ta có thể dễ dàng sử dụng.

* Hỗ trợ Twitter
* Cho phép lọc chặn trong danh bạ (chỉ với MSN)
* Có thêm khai báo báo mới, tích hợp IM Push tự động trả lời
* Sử dụng Japan Server (cho Yahoo)

Thông tin chi tiết tại http://shapeservices.com/en/products/details.php?product=im&platform=pocketpc

Mr_DHL

GÂY DỰNG
Bác xem sao nó cứ đòi "lì xì" ấy bác ạ. Giúp em với.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phải xóa hết tất cả reg, tệp tin liên quan đến phiên bản cũ đang sử dụng mới cài đặt phiên bản mới các bác nhé, máy em chưa cài lần nào, cài vào ăn ngay.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này hổng có bản trên windows standard nhỉ, bản cũ giờ bị chặn hết rồi, ko thể xài qua GPRS được, chưa có 1 giải pháp thay thế hoàn hảo trên windows standard.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này hổng có bản trên windows standard nhỉ, bản cũ giờ bị chặn hết rồi, ko thể xài qua GPRS được, chưa có 1 giải pháp thay thế hoàn hảo trên windows standard.
Anh dùng Palringo miễn phí đi, em test thằng này 1 tuần rồi, rất ổn.

Mr_DHL

GÂY DỰNG
Làm hết cách rồi mà vẫn chưa được bác MaiAnh ạ, kể cả HR!

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phải xóa hết tất cả reg, tệp tin liên quan đến phiên bản cũ đang sử dụng mới cài đặt phiên bản mới các bác nhé, máy em chưa cài lần nào, cài vào ăn ngay.

Mình mua máy mới cài vào ăn ngay nhưng đến nay được nửa tháng rồi vừa mở ra iem nó bảo : mời về nhà iem chơi đi anh :((

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...