Imagomic - Cho làn da mềm mại như da em bé :D

Các thớt khác của huybank

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn cần 1 làn da mềm mại và dịu dàng như da em bé trong chụp ảnh hãy dùng Imgomic, đây là soft hiệu quả làm mềm và mịn da, đảm bảo làn da xù xì xấu xí cỡ nào cũng hiệu quả :D

Đây là em My Vân - mẫu của HB

Trước

Sau khi dùng

các bác thấy da dẻ thế nào, cso đẹp và hồng hào hơn ko nào.hehe
Link down
http://rapidshare.com/files/76977863/Portraiture.8bf

các bác down rồi copy vào Plugin trong folder PS ở Program file nhé

QuangDX

GÂY DỰNG
Thanks anh Huy nhiều nha!! Em đang thử nghiệm ... nhận xét ban đầu của em là ad-in này dùng sướng và hiệu quả hơn Neat image rất nhiều ạ.

horkbajir

CON GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cho e hỏi là dùng cái này như nào ạ? Em đã copy vào Plug-ins>Filters mà vẫn không thấy hiện ra. Em đang dùng CS5 64 bit ạ

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cho e hỏi là dùng cái này như nào ạ? Em đã copy vào Plug-ins>Filters mà vẫn không thấy hiện ra. Em đang dùng CS5 64 bit ạ

bản 64 bit thfi chịu rồi bác ơi, em dùng bản 32 bit thì vô tư bác ạ :).

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thanks anh Huy nhiều nha!! Em đang thử nghiệm ... nhận xét ban đầu của em là ad-in này dùng sướng và hiệu quả hơn Neat image rất nhiều ạ.

Neat image thì làn da nó thành da phủ silicon o fải da thật như em bé ku ạ

newhire

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bản này có tương thích với PS5 không các bác?

maianhtuan305

MÁY HỎNG
có cái này rồi thì lacose cũng thành thiên nga hết ! giờ phải để ý mấy cái ảnh lừa tình da nõn nà của các em gái ! hóa ra đều từ 1 lò của bác HB mà ra cả :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...