imate jasjar hay bị treo máy quá

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng tư 2007 lúc 01:20
các bác giúp em với, em vừa mua một con imate jasjar, chạy rom wm6, cập nhật tháng 3 /2007
em chẳng cài chương trình mấy mà máy rất hay bị treo, sync với máy tính thỉnh thoảng treo, nhiều lúc k làm gì gập máy lại, mở ra đã thấy cứng đơ, k ấn được gì nữa
.hix, có bác nào dày dạn kinh nghiệm giúp em xử lý với.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng tư 2007 lúc 05:35
Bác up lại rom cũ thôi. Chứ tình trạng này thì chả có cách nào ngoài cách đó cả, up rồi so sánh xem rom nào ổn định bác ạ, không có nghĩa cứ rom mới là tốt hơn rom cũ.

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tư 2007 lúc 09:51
đã dùng qua ~ 10 bản rom crossbow và cuối cùng là quay lại wm 5.0 :)
Hiện tại còn nhiều lỗi và chậm bác ạ, nếu thích nghịch thì dùng thôi, còn cần sự ổn định thì nên dùng wm 5.0 :)

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng tư 2007 lúc 19:50
vậy phiền các bác giới thiệu cho em một bản rom mà các bác cho là chạy ổn định nhất, phần mềm gọn nhẹ,tốc độ tốt nhé, em mới loay hoay nên chưa có gì để so sánh cả.
thanks!

christhnvn

http://phuthai.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tư 2007 lúc 20:00
các bác giúp em với, em vừa mua một con imate jasjar, chạy rom wm6, cập nhật tháng 3 /2007
em chẳng cài chương trình mấy mà máy rất hay bị treo, sync với máy tính thỉnh thoảng treo, nhiều lúc k làm gì gập máy lại, mở ra đã thấy cứng đơ, k ấn được gì nữa
.hix, có bác nào dày dạn kinh nghiệm giúp em xử lý với.
WM6 chậm lắm, bạn xài WM5 là chuẩn nhất cho Jasjar rồi.

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng tư 2007 lúc 23:49
cảm ơn bác. em tìm mãi trên forum không thấy cái radio 1.14 đâu cả.
vừa cài bản của #!#!#!#!#!#!#! thấy cũng ok, nhưng có một soft ( pc secure) bị expried, không biết remove nó thế nào

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday