imate jasjar hay bị treo máy quá

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các bác giúp em với, em vừa mua một con imate jasjar, chạy rom wm6, cập nhật tháng 3 /2007
em chẳng cài chương trình mấy mà máy rất hay bị treo, sync với máy tính thỉnh thoảng treo, nhiều lúc k làm gì gập máy lại, mở ra đã thấy cứng đơ, k ấn được gì nữa
.hix, có bác nào dày dạn kinh nghiệm giúp em xử lý với.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác up lại rom cũ thôi. Chứ tình trạng này thì chả có cách nào ngoài cách đó cả, up rồi so sánh xem rom nào ổn định bác ạ, không có nghĩa cứ rom mới là tốt hơn rom cũ.

Em cũng đang xài imate jasjar đây! Bác lên site chính thức của CLUBIMATE tại :
ftp://ftp.clubimate.com
Down bản rom mới nhất về nhà! :eek:

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đã dùng qua ~ 10 bản rom crossbow và cuối cùng là quay lại wm 5.0 :)
Hiện tại còn nhiều lỗi và chậm bác ạ, nếu thích nghịch thì dùng thôi, còn cần sự ổn định thì nên dùng wm 5.0 :)

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vậy phiền các bác giới thiệu cho em một bản rom mà các bác cho là chạy ổn định nhất, phần mềm gọn nhẹ,tốc độ tốt nhé, em mới loay hoay nên chưa có gì để so sánh cả.
thanks!

christhnvn

http://phuthai.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác giúp em với, em vừa mua một con imate jasjar, chạy rom wm6, cập nhật tháng 3 /2007
em chẳng cài chương trình mấy mà máy rất hay bị treo, sync với máy tính thỉnh thoảng treo, nhiều lúc k làm gì gập máy lại, mở ra đã thấy cứng đơ, k ấn được gì nữa
.hix, có bác nào dày dạn kinh nghiệm giúp em xử lý với.
WM6 chậm lắm, bạn xài WM5 là chuẩn nhất cho Jasjar rồi.

Cũng không đúng như bạn nói đâu ,bạn đã xài thử 2.00.06PV + radia 1.14.10
bạn sẽ nghĩ khác đấy ,giao diện đẹp ,ổn định .. chúc vui

dangbuchix

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cảm ơn bác. em tìm mãi trên forum không thấy cái radio 1.14 đâu cả.
vừa cài bản của #!#!#!#!#!#!#! thấy cũng ok, nhưng có một soft ( pc secure) bị expried, không biết remove nó thế nào

Bài viết cần bạn xem thêm

Lập trình là một trong những ngành hot nhất hiện nay, với tốc độ tăng trưởng chóng mặt, và nước nào cũng dang cố gắng đẩy mạnh ngành này để phục vụ cho đất nước cũng như giúp cho dân giàu nước mạnh hơn. Tuy nhiên, nghề lập trình cũng không phải dễ dà ...
Lazada Vietnam Master card on Monday