Internet Download Manager 5.18 Silent Install - Free

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT

Cái tên đã nói lên tất cả :)) Mời các bác download và dùng thử bán free nha:

Mã:
http://www.internetdownloadmanager.com/idman518.exe
Mã:
http://www.internetdownloadmanager.com/download.html

Klinky

GÂY DỰNG
Dành cho ai thích cái mới thôi ! Chứ bt các bản cũ vẫn ok :D

chitrungfts

GÂY DỰNG
Sao code ko down về được bác chủ topic ơi

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dành cho ai thích cái mới thôi ! Chứ bt các bản cũ vẫn ok :D

Nhưng mà cái này là free đồng chí ạ. Còn cái đồng chí nói toàn do c...k không à.

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cài cái code trên trước, rồi cài code dưới sau hở anh DHL ơi?

Sontrai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
IDM bản free xài rất good nhưng theo ý kiến riêng thì mình cứ xài bản mới nhất từ trang chủ và crack là ok :D

lamsong

BỐN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ko biết có nhầm lẫn gì ở đây ko nhỉ?
- Theo em biết thì IDM chưa bao giờ có bản free cả. Nó chỉ "free to try 30 days " thôi ạ.
- Thuật ngữ "silent install" có nghĩa là chỉ click 1 lần vào file cài đặt, sau đó cài đặt ở đâu, user thế nào,... người dùng ko hề biết bởi ko có bất kì hộp hội thoại nào xuất hiện sau cái click đó cả (default hết ), ko hề có Next niếc gì cả. Đây là thuật ngữ thường được dùng cho các chương trình cài đặt đã được crack, ví như IDM silent install, nero silent install,... Các chương trình này ko phải free ( đơn giản vì nó được crack) nên khi upgrade lên phiên bản mới thì khả năng chương trình bị block vì bị phát hiện là crack là rất cao.

File này trên trang chủ của IDM, em đã down thử file này và click để setup thử, vẫn thấy Next đều đều. Tuy nhiên em đã ko cài file này do lo sợ nó thịt mất IDM 5.15 dỏm của em =)). Rõ ràng là nó ko phải là silent install như bác quảng cáo. Mong bác giải thích cho anh em rõ, chứ đừng nhầm hàng như vậy :p

@tvnghia: Em dùng 5.15 silent install trên Win 7 ngon lành, bác thử downgrade xem sao.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.