Internet Download Manager 5.18 Silent Install - Free

quan_ymvn

GÂY DỰNG
Em đang dùng IDM 5.17 thấy cũng ổn, không biết bản này có khác gì nhiều không? Nhưng mà hình như cái link 2 không down được bác admin ơi, toàn báo lỗi thôi ah

DodgeViper

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
theo mình nhìn thì đây là link trực tiếp từ trang chủ mà nhỉ. mà từ trang chủ có bao giờ free đâu cơ chứ :(

Testarossa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
theo thông tin chính xác thì IDM chưa bao giờ free nếu các bác không can thiệp vào (crack, key lậu) vậy bài viết của bác DHL hình như không phải bản free thì phải

Caution

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
theo thông tin chính xác thì IDM chưa bao giờ free nếu các bác không can thiệp vào (crack, key lậu) vậy bài viết của bác DHL hình như không phải bản free thì phải

Theo cách hiểu của em thì phiên bản này bác ý send free chứ không phải là free sử dụng :))

TungTom1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
đúng là đã có bản 5.18 nhưng không hề free và vẫn crack được bằng Patch5.xx trên mạng có rất nhiều .
Thank a lot

Duynhat

NHẬP HỘI
Em đang dùng IDM 5.17 thấy cũng ổn, không biết bản này có khác gì nhiều không? Nhưng mà hình như cái link 2 không down được bác admin ơi, toàn báo lỗi thôi ah
link 2 là link của trang wed mà bác có đuôi .html kìa bác. Còn vấn đề của bản này là chắc là không phải bản free sử dụng rồi :-?

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Installation instructions:

1. Download Internet Download Manager Now
Free download: 2.32 MB
Estimated download time: 00:02:57
2. Run idman518.exe
3. Follow installation instructions
4. Run Internet Download Manager (IDM) from your start menu

Download Internet Download Manager v5.18 from CNet Download.com

Download Internet Download Manager v5.18 from a mirror site

You may download 30-day trial version.
Registration

You may register 30-day trial version of Internet Download Manager for only $29.95 (special limited time offer).

Đây là bản dùng thử miễn phí 30 ngày chứ có phải miễn phí hoàn toàn đâu mấy bác?

Em vẫn trung thành với 5.17, chạy trên Windows 7 ầm ầm...

thanhnam2004

GÂY DỰNG
Mình dùng IDM 5.17 dùng trên Win 7 không được. Không biết bản 5.18 này có tương thích với win 7 không?
làm gì có chuyện này nhỉ ? mình dùng vẫn ok con gà đen mà...bạn thử check lại xem sao .

tvnghia

GÂY DỰNG
Mình cài cả bản 5.17, 5.18 vào đều không tự động bắt link mặc dù đã set advance browser intergration và detect new application dowload file. Không hiểu ra lảm sao nữa. Dùng cả bản silent và bản cài đầy đủ. Mình đang dùng build 7600.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...