internet phone trên Vista

23 Tháng năm 2007 lúc 16:29
mình dùng vietvoice card gọi diện thoại đi nước ngoài trên vista, thì người được gọi ko nghe tiếng của mình nói, con mình thì ghe nghe bình thường và đã kiểm tra micro vẫn hoạt động tốt, kô biết nguyên nhân vì sao hay là vista ko hổ trợ soft, ai dùng card của hảng khác xài tốt trên vista thi giới thiệu cho mình với cám ơn nhiều, ừa quên mình dùng net của FPT xì tin

bingo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 09:13
mình dùng vietvoice card gọi diện thoại đi nước ngoài trên vista, thì người được gọi ko nghe tiếng của mình nói, con mình thì ghe nghe bình thường và đã kiểm tra micro vẫn hoạt động tốt, kô biết nguyên nhân vì sao hay là vista ko hổ trợ soft, ai dùng card của hảng khác xài tốt trên vista thi giới thiệu cho mình với cám ơn nhiều, ừa quên mình dùng net của FPT xì tin
Tui cũng bị tình trạng tương tư như bác. Máy Toshiba xài Windows Vista Home Premium gắn thêm Webcam Logitech có kèm Micro. Thử Micro hoạt động tốt nhưng khi gọi bằng Evoiz thì máy đầu bên kia lúc nghe được lúc không, sau đó mình thử bằng Skype và Yahoo chat voice thì nghe rất tốt.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu MICROSOFT WINDOWS 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday