IObit Toolbox - Công cụ hoàn hảo để quản lý, chẩn đoán và sửa chữa các vấn đề liên quan đến PC

manhtai264

GÂY DỰNG
Bộ công cụ hoàn hảo để quản lý, chẩn đoán và sửa chữa các vấn đề liên quan đến PC của bạn – IObit Toolbox

Giới thiệu:
IObit Toolbox là một phầm mềm portable, nó cho phép bạn quản lý hệ thống ở mọi lúc mọi nơi. Với hơn 20 công cụ chuyên dụng, IObit Toolbox cho phép bạn hiển thị/chẩn đoán thông tin PC, tăng cường khả năng bảo mật của máy tính, tối ưu hóa hiệu suất và sửa chữa các vấn đề liên quan đến PC của bạn. Gói gọn trong một từ, nó cung cấp một cách dễ dàng nhất cho người quản trị để theo dõi và quản lý máy tính của họ.

Những lợi ích chính:

• Hơn 20 công cụ chuyên dụng gói gọn trong 1 ứng dụng
    IObit Toolbox giống như một bộ dao Swiss của quân đội, với hơn 20 công cụ được gói gọn duy nhất trong 1 ứng dụng, bạn sẽ có hơn 20 sức mạnh để chẩn đoán và sửa chữa các vấn đề liên quan đến PC, bao gồm làm sạch, tối ưu hóa, sửa chữa, bảo mật và kiểm soát đầy đủ.
  • Hoàn toàn di động, không cần cài đặt
    IObit toolbox không yêu cầu bất kì một sự cài đặt nào cả. Bạn có thể mang nó cùng với bạn trong bất kỳ thiết bị di động như ổ đĩa flash, để giải quyết các vấn đề liên quan đến máy tính bất cứ lúc nào và bất cứ nơi nào.
  • Mạnh mẽ và dễ sử dụng
    Mỗi công cụ quản lý trong IObit Toolbox là độc lập và mạnh mẽ. Chúng có khả năng xử lý các nhiệm vụ khác nhau một cách hoàn hảo. Và tất nhiên, chúng được tổ chức theo một cách chuyên nghiệp và rất dễ sử dụng.
  • Hoàn toàn miễn phí
    Các công cụ giống như IObit Toolbox có thể có giá là 200$ hoặc hơn! Bạn không còn cần phải tìm kiếm trên internet và tạo những bộ sưu tập cho mình, bạn không cần phải trả tiền! Trong IObit Toolbox bạn sẽ tìm thấy các công cụ máy tính mà bạn muốn MIỄN PHÍ.
  • Dễ dàng tuỳ biến
    Làm cho riêng mình một hộp công cụ với thương hiệu công ty của bạn, những gì IObit yêu cầu là chỉ để lại những phần “powered by IObit”.
Yêu cầu hệ thống:
  • Hệ điều hành được hỗ trợ:
    • Microsoft® Windows® 7 (32-bit và 64-bit) Starter/ Home Basic/Home Premium/Professional/Ultimate
    • Microsoft® Windows® Vista (32-bit và 64-bit) Starter/Home Basic/Home Premium/Business /Ultimate
    • Microsoft® Windows® XP (32-bit và 64-bit) with SP2/SP3 or Home/Professional/Media Center
    • Microsoft® Windows® 2000 (32-bit và 64-bit)
  • Yêu cầu phần cứng:
    • 300 MHz+
    • 256 MB+ RAM
    • 30 MB dung lượng ổ cứng trống

HomePage: http://www.iobit.com/
Kích thước: 14.4 MB
Thể loại: Utilities & System
Bản quyền: Freeware
Giá: $0 – FREE!!!
Download: tại đây

(Nguồn: afublog.com)

happiness2112

GÂY DỰNG
khuyến cáo nhé không nên dùng phần mêm Advanced SystemCare Pro của IObit mình cài phần mềm này cho máy tinh của mình và máy đứa bạn lỗi win hết :(

manhtai264

GÂY DỰNG
Thông thường mình hay dùng smart ram của IObit, thấy khá hiệu quả, ram giảm đáng kể. Bạn cũng có thể vào mục tool và lựa chọn chỉ dùng chức năng nào của phần mềm rồi sent to desktop. Khi cần sử dụng thì dùng trực tiếp rất chi là tiện.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt