PHẦN MỀM iOS 9 chính thức ra mắt

Nguoisoi2296

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhẹ hơn ios8

dotuananh88

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lên ghép được nhưng chưa fix được *101#
B test chưa? Ghép được với sim ghép nào ạ? *101# từ lâu lắm rồi e chưa bấm do toàn trả sau nên ko quan trọng cái đó.

toan_anhung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
B test chưa? Ghép được với sim ghép nào ạ? *101# từ lâu lắm rồi e chưa bấm do toàn trả sau nên ko quan trọng cái đó.
Docomo và Softbank với sim ghép heicard hoặc i-sim lên my number, imes, ft bình thường.
Chưa có tool fix *101#. B thích trải nghiệm thì cứ lên thôi. 8.4.1 cũng không có jb đâu.

hero1912

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lên iOS 9 cũng chỉ vì ham hố cái WatchOS2, lên xong thì không thấy gì, sáng dậy thì nhận được tin WatchOS2 bị lỗi nên phát hành sau :( Đáng buồn. Trước mắt cảm nhận pin vẫn thế, chưa có vấn đề gì :) trước khi lên thì máy trống 2Gb, lên iOS 9 thì trống thêm 1Gb, máy báo có 3Gb trống :)
ý bác là bộ nhớ trống thêm ah :)

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ý bác là bộ nhớ trống thêm ah :)
đúng rồi bác :D Bộ nhớ trống thêm được 1Gb, rất có lợi cho những người ít tiền mà mua máy 16Gb ( là E đây ) :))

hero1912

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
đúng rồi bác :D Bộ nhớ trống thêm được 1Gb, rất có lợi cho những người ít tiền mà mua máy 16Gb ( là E đây ) :))
Không biết 4s lên có nuột không để em cho chú 4s 8gb của em lên cho nhẹ. Đang 8.4.1 dư có 3gb nè :(

Sent from my iPhone using Tapatalk

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Không biết 4s lên có nuột không để em cho chú 4s 8gb của em lên cho nhẹ. Đang 8.4.1 dư có 3gb nè :(

Sent from my iPhone using Tapatalk
Triển khai thôi bác, lag quá ta lại về, vẫn còn đường quay về chốn xưa mà ngại gì không thử.

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Em giờ còn mỗi con ipad là ios thôi, triển khai từ hôm nó báo, thấy cũng chả khác gì nhiều bác ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...