IP không kết nối được wifi???

klp6992

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng ba 2008 lúc 13:28
Nản quá các bác ơi, không biết là em nghịch cái j mà IP đang hoạt động bt vậy mà bây h em ko dùng được wifi nữa. Máy hiện h ko vào được bất kỳ trang web nào, installer cũng không dùng được, mặc dù máy vẫn nhận ra mạng wifi bt. Em vừa thử restore lại từ đầu với up len 1.1.4 luôn, unlock xong xuôi rồi mà vẫn bị tình trạng này. Có những nguyên nhân j khiến máy không vào được mạng, các bác nói em biết với (dĩ nhiên là cả cách khắc phục nữa nhé), thanks bro.

10 Tháng ba 2008 lúc 13:05
Nản quá các bác ơi, không biết là em nghịch cái j mà IP đang hoạt động bt vậy mà bây h em ko dùng được wifi nữa. Máy hiện h ko vào được bất kỳ trang web nào, installer cũng không dùng được, mặc dù máy vẫn nhận ra mạng wifi bt. Em vừa thử restore lại từ đầu với up len 1.1.4 luôn, unlock xong xuôi rồi mà vẫn bị tình trạng này. Có những nguyên nhân j khiến máy không vào được mạng, các bác nói em biết với (dĩ nhiên là cả cách khắc phục nữa nhé), thanks bro.
bác restore lại sau đó dùng ziphone 2.4 jailbreak,active,unlock là ok ngay thôi

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu IPHONE 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday