[TOÀN QUỐC] Ip XR 64 qt red

Các thớt khác của doichochet Lịch sử giao dịch của doichochet (0)

Status
Không mở trả lời sau này.
Máy phiên bản LL/A, zin keng áp, màu đỏ cầm trên tay rất sang. Pin 100%, còn bh dài 10/2019, face id nhạy, mọi chức năng hoàn hảo, đã dán full cl mặt trước và bọc keo kín mít toàn bộ máy.

Id chính chủ bao rs all khi giao máy.

Loa to vật vả,pin thể loại trâu bò,dùng cả ngày k hết. Camera xoá phông đẹp các kiểu, nếu bác nào cần máy 2s của Apple thì XR là lựa chọn số 1. Cấu hình mạnh,pin trâu, cam đẹp, mượt mà.

Giá e đề xuất: 14567890 vnd ( tặng kèm sạc cáp fox-ốp lưng) mua về chỉ việc đút sim dùng. :)

Gd toàn quốc, bác nào bồ kết lh e.

E bổ sung hình trang sau ạ, mời mấy bác.

Bổ sung hình cho đúng thủ tục:

Attachments

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có giá đệp ko ợ? :D

Máy phiên bản LL/A, zin keng áp, màu đỏ cầm trên tay rất sang. Pin 100%, còn bh dài 10/2019, face id nhạy, mọi chức năng hoàn hảo, đã dán full cl mặt trước và bọc keo kín mít toàn bộ máy.

Id chính chủ bao rs all khi giao máy.

Loa to vật vả,pin thể loại trâu bò,dùng cả ngày k hết. Camera xoá phông đẹp các kiểu, nếu bác nào cần máy 2s của Apple thì XR là lựa chọn số 1. Cấu hình mạnh,pin trâu, cam đẹp, mượt mà.

Giá e đề xuất: 14567890 vnd ( tặng kèm sạc cáp fox-ốp lưng) mua về chỉ việc đút sim dùng. :)

Gd toàn quốc, bác nào bồ kết lh e.

E bổ sung hình trang sau ạ, mời mấy bác.
Bác ở đâu thế ạ?

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday