iPad - Sản phẩm đi vào lịch sử?

Các thớt khác của huuquynh

CuongNVH

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
xét về tính hỗ trợ phần mềm cũng như hiệu năng, ipad ăn đứt mấy con máy tính bảng andriod, thích hợp cho ai muốn xài ổn điinh, như bây giờ bạn sắm 1 con mini 4 2nd tầm 6tr vẫn còn good thì có thể xài thêm được ít nhất là 4 năm nữa

banhquimem

GÂY DỰNG
xét về tính hỗ trợ phần mềm cũng như hiệu năng, ipad ăn đứt mấy con máy tính bảng andriod, thích hợp cho ai muốn xài ổn điinh, như bây giờ bạn sắm 1 con mini 4 2nd tầm 6tr vẫn còn good thì có thể xài thêm được ít nhất là 4 năm nữa
thực sự em ko hiểu ipad "ổn định" ở chỗ nào
- em đã dùng qua tổng cộng 2 chiếc ipad mini2, mini3, cấu hình 2 em này giống nhau nhưng bị lỗi ở 1 số game rất giật (game nhẹ) trong khi chơi game nặng hơn lại không sao
mỗi khi update phiên bản mới thì lo nơm nớp có ổn định hay ko... giờ em vẫn để ở os9, ko dám cho lên 10 :(

Riofan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thực sự em ko hiểu ipad "ổn định" ở chỗ nào
- em đã dùng qua tổng cộng 2 chiếc ipad mini2, mini3, cấu hình 2 em này giống nhau nhưng bị lỗi ở 1 số game rất giật (game nhẹ) trong khi chơi game nặng hơn lại không sao
mỗi khi update phiên bản mới thì lo nơm nớp có ổn định hay ko... giờ em vẫn để ở os9, ko dám cho lên 10 :(
Em dùng con mini 2 đã 3-4 năm, giờ vẫn dùng tốt, lướt web bình thường tầm 8h đồng hồ. Nếu là android cùng thời chắc vứt xó lâu rồi. Bằng chứng là giá 2nd của ipad hầu như không đổi sau 1 năm qua

clover

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chả có mtb nào pin trâu bằng ipad. phần mềm cài ko lo ko tương thích. ipad no 1.

mastertiger

NHẬP HỘI
Đã xài ipad mini 1, mini 3, ipad air 2. Pin trâu, màn hình đẹp, chất lượng ko đổi theo thời gian. :)

Nhật Ngô

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dùng qua mấy con tablet android xong thì mới thấy ipad nó đáng đồng tiền bát gạo ntn, cũng k bất ngờ vì thị trường máy tính bảng giờ còn mỗi ipad :D

LoveBB

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Những nhà thiết kế, nhà soạn nhạc, thậm chí cả trợ lý phân thích chiến thuật trong bóng đá bây giờ cũng dùng iPad để phục vụ cho công việc của mình. Đối với máy tính bảng, iPad không có đối thủ.

quangthegtvtk49

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ipad nó bền vãi. minh chứng là giờ này rồi mà cái ipad 4. ra đời từ 2012 mà bgio nó vẫn giá loanh quanh 4 củ.

Jack108

GÂY DỰNG
Ipad keyboad rồi Suface pro keyboad để làm việc, cuối cùng cũng quay về ipad keyboad.
Nói chung tuỳ nhu cầu môi người mà chọn sp. Nhưng phải nói IPad quá bền và pị trâu
Màn thì đẹp miễn chê. Và cái quan trọng ít mất giá sau vài năm sủ dụng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây hơn 1 năm mình có nick KT3_TPHCM cho một đứa em mượn lên sàn đấu giá, đấu giá xong thì 2 bên không thống nhất chuyện giao hàng nên mình bị Pan 1 năm . Hơn 1 năm nay mình có vào lại nhưng không thấy nick KT3-TPHCM. Mong các Mod cho em xin lại ...