PHẦN MỀM Ipad stand , hay dock , made by ASM

Các thớt khác của ASM

ASM

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua nhậu với Minh cận , các bác handheld nhà ta. sau chầu nhai ớt thi với duvung và thi bơi với Nam chú tưng tưng . Minh cận đề nghị tớ làm cho cậu ấy cái chân để đề Ipad. Hehehe, sáng nay có ngay, đại khái nó như thế này

không có PAD thì nhét POD , có sao đâu
[

thử tải với toshibapad

nói chung là mỹ mãn. bác nào muốn thửa 1 con thì nói em nhé :D:D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lại lấy máy của công để làm đồ của riêng rồi ;))
lâu lắm mới thấy ông anh...nhu nhú cái mặt ra đấy nhé :D

ASM

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
này chú, máy của anh nhé, khinh không thèm sài của công. Chú có ipad kg? để anh thửa cho cho 1 cái hehehe
máy của anh mua ku nhé,hehe

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giang hồ lại sắp dậy sóng với 2 thương hiệu mạnh cạnh tranh chí chóe: da cu Hiệp VS nhôm cu Minh =))

t_nguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Eh................thửa cho tớ 1 cái cho iphone đi cậu, tặng bà nhà để cái iphone lên coi "phin X" cho hoành tráng....................:))

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thằng Hưng không biết chứ anh Minh nhú hoài mà nhú chỗ khác chứ không phải HHVN.

@ASM: Con gái lớn thế rồi h? Góp gạo được chưa anh? :D

dânnam

Scout is fun
GÂY DỰNG
cái dock này nặng bao nhiu vậy anh, có dzô nước hông, có lỗ cắm điện hông???

ASM

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này mới là mẫu test thôi chưa hoàn thiện mà, sau đó phải dán vải nhung chống trầy chứ hehe đang định sang xin ít da Ku Hiệp để lót đây. Khối này nặng khoảng 400Gram :D:D

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@ASM: Thế hóa ra lúc này cậu đi buôn nhôm ah? Vàng nó lên giá chứ nhôm có lên đâu. :))

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 ông lặn sâu cùng nổi lên 1 chỗ mới ghê chứ, thế là lặn cùng nhau à :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...