iphone 2g liệt cảm ứng

truongtxt

NHẬP HỘI
giúp em với . con 2g của em nâng lên 3.1.2 bị liệt cảm ứng rồi. có cách nào khắc phục đc ko các bac giúp em với. em xin cám ơn

cuncun2k

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chạy lại bản cũ của nó đi bạn.........................Hy vọng sẽ tổt thôi, mình đã từng bị vậy mà. Hehehe....

truongtxt

NHẬP HỘI
em cho bạn mươn nó ko biết cắm vào itune ấn vao restore thế là lên cọng cáp với cái đia. em chạy lại bản 3.0 rồi lên 3.1.2 tất cả đều tốt nhưng chỉ đc 1 lúc thì nó bị liệt ko trượt để mở được. bây giờ phải làm sao đây. giúp em với

blackhat007

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em cho bạn mươn nó ko biết cắm vào itune ấn vao restore thế là lên cọng cáp với cái đia. em chạy lại bản 3.0 rồi lên 3.1.2 tất cả đều tốt nhưng chỉ đc 1 lúc thì nó bị liệt ko trượt để mở được. bây giờ phải làm sao đây. giúp em với

Chắc bị lỗi fw thôi, bạn restore lại fw 1 lần nữa sẽ khắc phục được !

truongtxt

NHẬP HỘI
em làm đi làm lại từ hôm qua tới giờ vân ko được. restore lại thì được nhưng chỉ được 1 lúc là lại bị liệt . hết xuống 3.0 rồi lại lên 3.1.2. cứ được 1 lúc là bị. ai gọi đén ko làm sao ma nghe dc. . giup em vơi nào các anh ơi
Chắc bị lỗi fw thôi, bạn restore lại fw 1 lần nữa sẽ khắc phục được !

nguyendat

GÂY DỰNG
Bác thử tắt nguồn đi trước : " giữ nut home và power cho đến kho nó hiện quả táo . Nếu không được thì restore lại . Không được nữa thì phải chia buồn cùng bác. Hỏng cảm ứng đồng nghĩa với thay màn hình .....

truongtxt

NHẬP HỘI
Bác thử tắt nguồn đi trước : " giữ nut home và power cho đến kho nó hiện quả táo . Nếu không được thì restore lại . Không được nữa thì phải chia buồn cùng bác. Hỏng cảm ứng đồng nghĩa với thay màn hình .....

nếu hỏng cảm ứng thì sao khi mình restore xong thì dùng bình thường. nhưng dc khoang 20-30 phút là lại ko trượt để mở dc. thế mới tài chứ.

palmist

GÂY DỰNG
Mình thì đang trong tình trạng cảm ứng lúc được lúc không, firmware 3.0, các bạn có ai có kinh nghiệm khi xài bản firmware này không xin chỉ giúp, cám ơn. Nếu thay toàn màn hình thì bao nhiêu vậy các bác

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...