iPhone 3G fw 3.1.3, bb 5.12, bl 5.9 unlock?

tee8tee4388

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em mới vừa mua 1 con iP 3g fw 3.1.3, bb 5.12, bl 5.9. Theo như em search thì con này chưa unlock đc. có cách nào để downgrade cái bb về 5.11 để unlock ko? nếu ko thì unlock = hardware sau này có thể bỏ nó đi mà unlock = soft hay ko?

newversiondevil

GÂY DỰNG
Em mới vừa mua 1 con iP 3g fw 3.1.3, bb 5.12, bl 5.9. Theo như em search thì con này chưa unlock đc. có cách nào để downgrade cái bb về 5.11 để unlock ko? nếu ko thì unlock = hardware sau này có thể bỏ nó đi mà unlock = soft hay ko?
unlock bằng HW sau unlock bằng soft bt nhưng khuyên bạn chớ nên làm chờ thêm 1 tháng nữa là có soft unlock rồi đỡ mất tem máy!

won

GÂY DỰNG
Hiện tại vẫn xhuwa unlock bằng phần mềm đc do nhóm phát triển đợi bản FW 3.2 unlock luôn

nguyendat

GÂY DỰNG
5.09 thì chưa unlock đc đâu bác ah . Nếu unlock bằng phần cứng sau này vẫn có thể unlock bằng sort.
Nhưng sắp có tool unlock ùi bác ah . Nên chờ đỡ phải tháo máy bác ah . good luck!

newversiondevil

GÂY DỰNG
hiện h chưa có cách nào unlock cũng như downgrade về 3.1.2 cả hy vọng 2 ngày nữa sẽ có khi mà 3.2 ra lò!

Himmy

GÂY DỰNG
chờ đợi là hạnh phúc :D
sẽ nhanh có tool để unlockthooi bạn ah.
nếu bạn hok đợi được thì bán rẻ lại cho mình giá ipod nha ^^!

minhtri7610

NHẬP HỘI
chờ đợi là hạnh phúc :D
sẽ nhanh có tool để unlockthooi bạn ah.
nếu bạn hok đợi được thì bán rẻ lại cho mình giá ipod nha ^^!

Anh chàng này được cái nói hay, đừng vội nản lòng bạn ơi. Trường kỳ chờ đợi là hạnh phúc đó. MÌnh phải kiên nhẫn chứ, đây là lúc mình thực hiện sự kiên trì đó.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...