iphone 3GS Hongkong???

ninza

NHẬP HỘI
bác nào đã mua iphone 3GS ở HK cho em hỏi với.Phiên bản ở trên web www.apple.com của HK bán là bản qtế hay bản lock.mình đang muốn mua trên web đấy mà ko biết nó có mang về đến Vn cho mình ko nữa.và cũng sợ nó ko fải là bản Qtế.ai biết chỉ mình với.thanks

ninza

NHẬP HỘI
hic!có bác nào đã mua hay biết về máy hk ko cho em biết với:(!e đang muốn mua quá mà ko bít thế nào...giúp e với:(

vanthe2008

GÂY DỰNG
Đấy là bản quốc tế 100% nhưng chỉ free ship trong Hong Kong thôi nhé. KHông về đến VN được đâu.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác khôn thế, nó ship về vn thì làm gì có ai ra cửa hàng mua iPhone nữa :))

1, Nó là bản quốc tế nhé, cái này mua đứt, ko hợp đồng.
2, Nó chỉ ship trong phạm vi Hongkong mà thôi. Kể cả bác có đi du lịch cũng ko mua được đâu vì em nhớ ko nhầm là nó ko ship về khách sạn.

ndquoc

NHẬP HỘI

2, Nó chỉ ship trong phạm vi Hongkong mà thôi. Kể cả bác có đi du lịch cũng ko mua được đâu vì em nhớ ko nhầm là nó ko ship về khách sạn.

Bro nói đúng, vừa rồi mình có qua mà phức tạp lắm, nhờ người quen mới mua được. :)]

ninza

NHẬP HỘI

hic!:(.vậy là hết hy vọng roài :(..dù sao cũng thanks bác nhìu nhá;)

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác thử đi hẳn vào cừa hàng apple store HK xem sao :D :D.. chả lẽ nó lại ko bán.. Em vừa mua đc 1 em xách tay world 32 Gb của 1 bác xách từ HK về nè :D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy bác ý là có người nhà ở Hongkong, có địa chỉ đàng hoàng thì mới mua được thôi. Còn ở Apple Store thì em chưa thử :D Nói chung nếu bác đã có dịp đi Hongkong du lịch hay công tác thì cứ vào Apple Store mà thử 1 phát, mất gì đâu.

Giá gốc của Iphone 16g và 32g tại Hongkong (màu đen màu trắng bằng tiền nhau, đều là bản quốc tế)

16G : 12,3 triệu VND ~ 664 US$
32G : 14,4 triệu VND. ~ 779US$

Hiện iPhone Hongkong là iPhone phiên bản quốc tế nên giá trên là giá của iPhone đắt nhất bây giờ.

ninza

NHẬP HỘI
Mấy bác ý là có người nhà ở Hongkong, có địa chỉ đàng hoàng thì mới mua được thôi. Còn ở Apple Store thì em chưa thử :D Nói chung nếu bác đã có dịp đi Hongkong du lịch hay công tác thì cứ vào Apple Store mà thử 1 phát, mất gì đâu.

Giá gốc của Iphone 16g và 32g tại Hongkong (màu đen màu trắng bằng tiền nhau, đều là bản quốc tế)

16G : 12,3 triệu VND ~ 664 US$
32G : 14,4 triệu VND. ~ 779US$

Hiện iPhone Hongkong là iPhone phiên bản quốc tế nên giá trên là giá của iPhone đắt nhất bây giờ.

Mình đang ở bên TQ nên muốn hỏi mọi người xem nó bán trên apple store thì có chuyển về đc ko.mình thấy bên tq này bán iphone 3gs hàng HK nhìu lắm.nhg mình ko dám mua.nên mới định mua ở tại Apple store cho an tâm:).Theo mình thấy thì có vẻ như iphone ở HK bán là rẻ nhất so với các nước khác bán rùi đó:D..
Hàng Iphone ở TQ hầu hết là hàng lock.Mang về đến TQ ,bổ máy hack fần cứng thành fiên bản qtế.thế nên ai có mua iphone bên TQ fải cẩn thận.nếu muốn mua iphone xịn thì nên mua chính hãng của TQ(Mỗi tội đắt lòi kèn).chứ đừng nên mua hàng ngoài.----> đây là ý kiến riêng của e thui nhá:D

Kisuf

GÂY DỰNG
sao em nhờ người mua dùm bên US, không cần ký hợp đồng thì là 760$ (đã + thuế 60$), có hóa đơn đầy đủ. nhưng không phải là bản world vậy các bác? trên hộp vẫn có AT&T và có cả SIM AT&T bên trong. Bác nào rành giải thích hộ em tí. vì em nghĩ mua gía không sign contact thì phải là world chứ hĩhic

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...