Iphone 3GS world Ver 3.1.3 "buồn muốn chết"

linhhon2003

GÂY DỰNG
chịu khó cài từ apple store cũng được mà

thanhchi2001

NHẬP HỘI
thấy trên mạng vừa ra em spirit gì đó có thể jail đc 3.1.3.tui đã down về dùng thử thì pc báo đã thành công nhưng mở IP ra thì ko thấy gì mới cả.
còn 1 em nưa mới có là snowbeeze thì tui chưa dùng thử vì thấy bảo phai backup iphone vào itune rồi mới dùng em nó nên mình cũng ngai ngại.chờ bác nào đi tiên phong truoc vì ip của mình nhiều thứ quan trong lắm.

tinhdhmo

GÂY DỰNG
bạn Jailbreak bằng Spirit ( có thể search trên mạng hoặc ngay trên handheld ) =>sau khi JB có thêm Cydia bạn add thêm soucre "iphone.handheld.com.vn hoặc iphone.gsm.vn....."tha hồ mà vọc

black.white169

GÂY DỰNG
Bản 3.1.3 mãi mới có JB! Do ít người sử dụng FW 3.1.3 nên em nghĩ JB chưa đc ổn định đâu!
Bác chờ bản 4.0 vào đầu T6 đi! Hứa hẹn nhiều điều thú vị đấy!

Macbook_Pro..

GÂY DỰNG
bản lock mà 3.1.3 thi bạn mang đi sử lý phẩn cứng rồi dùng bình thường là ok mà.. để đó không làm gì cho phí.. mình vừa đi làm buổi chiều nay.. phí mất 1T ah

EvilSpirit

GẮN KẾT
bản lock mà 3.1.3 thi bạn mang đi sử lý phẩn cứng rồi dùng bình thường là ok mà.. để đó không làm gì cho phí.. mình vừa đi làm buổi chiều nay.. phí mất 1T ah
Nhiều người không thích động chạm vào phần cứng mà bạn, thôi thì đợi FW 4.0 ra thì thế mà cũng có tool ngay

black.white169

GÂY DỰNG
Đúng rồi đấy, không nên động vào phần cứng các bác ạ! CHỉ khoảng 1 tháng nữa sẽ phát hành chính thức bản OS 4.0 và chắc sẽ có Unlock ngay thôi!

tohodq

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đã có Tool JB ở đây bạn vào Test đi nhé. Chục bạn thành công.

------------------------------------------------------------------

- Các bạn sử dụng 3GS FW 3.1.3 Ver 05.12.01 phiên bảng quốc tế muốn có Cydia thì dùng Spirit.exe để jailbreak trong vòng 1'30s là có ngay không cần click nhiều :D :D
- Hãy xem link này :
http://techpp.com/2010/05/03/downloa...ipod-touch-3g/
có cả bảng Win và Mac

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...