HỎI / ĐÁP Iphone 4 - Micro sim help helpp

funfun1301

NHẬP HỘI
Nhà mình ơi!
Tình hình là mình vừa ham hố ra kí cái iphone 4 mà chưa kịp tham khảo thông tin, kí xong mới biết nó liên quan tới micro-sim :((... Mình đọc thấy ở nhà cắt sim để dùng iphone 4 được rồi, nhưng mà tình hình là mấy hôm tới mình ôm máy về nhà, thì không biết cái micro-sim ở đây xử lí làm sao, lắp vào máy thường làm sao mà dùng...hic hic...có ai biết làm sao ko?
Ko biết ra báo mất máy, mất sim, đề nghị nó cấp lại sim thường có được ko nhỉ?
Mình dùng Orange của Pháp...hic, kí số xong rồi mà ko có máy lại ko dùng được số đó thì điên luôn....
Ai giúp mình với, plzzzzzzzzzzzz :-S
Thanks cả nhà nhiều!

maianhtuan305

MÁY HỎNG
sặc ! có cái adapter gắn cho micro sim để nó to như sim thường mà ! mà bác ở Pháp à !

funfun1301

NHẬP HỘI
adapter phải mua thêm á, hic tớ ko có thấy kèm trong sim :D........hihiih.... tớ ko biết
Tớ ở Pháp, mà lâu lắm rồi ko sờ tới thông tin về máy móc

daragonvn

GÂY DỰNG
adapter phải mua thêm á, hic tớ ko có thấy kèm trong sim :D........hihiih.... tớ ko biết
Tớ ở Pháp, mà lâu lắm rồi ko sờ tới thông tin về máy móc
thế thì pó tay rùi gởi ai ở vn mua cho cái adapter đi giờ vina với viettel có bán adapter cho sim micro đó ko thì mua cái kềm bấm sim bấm cái sim nào ko xài nữa lấy cái viền quanh sim bỏ đi đó bỏ sim mình vô lấy miếng băng keo dán mặt trên lại là xong hơi xấu tí nhưng xài good mình đang xài kiểu đó . xài i4 thì lại tháo cái micro sim ra bỏ vô xong lại gắn lại vô như cũ xài cho máy sử dụng sim thường vô tư

Dr.Dj

MÁY HỎNG
Đơn giản mà, xem có bạn bè nào ở VN sắp sang gửi mua vài cái Sim Adapter và cả cái cắt sim luôn, về bạn muốn làm gì tự làm.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 5

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...