Iphone bị ăn táo, restore xong vẫn còn hình trái táo???

rockandlife

NHẬP HỘI
Con Iphone 2G của em đang xài tự nhiên bị treo máy. E đưa về chế độ Recovery Mode để Restore rồi, quá trình restore vẫn ok, kết thúc restore, máy tự động restart để vào lại nhưng vẫn hiện hình quả táo. E cũng thử đưa về chế độ DFU rồi cũng không thành công. Bác nào có cao kiến gì giúp e với!

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác đang dùng FW nào thì bị táo?vào đây đọc kỹ hướng dẫn các cách restore iphone rồi làm lại xem sao.Chúc thành công .:)

rockandlife

NHẬP HỘI
Mình dùng firmware 2.0. Dùng Itunes để restore, nếu bình thường sau khi dùng itunes thì sẽ xuất hiện thanh trượt ngang với dòng chữ "gọi khẩn cấp", nhưng bây giờ thay vào đó là hình quả táo, đồng thời itunes bị treo luôn. Sau đó đưa vào quickpwn cũng không nhận dc iphone. Chắc đem ra tiệm quá, hichic

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình dùng firmware 2.0. Dùng Itunes để restore, nếu bình thường sau khi dùng itunes thì sẽ xuất hiện thanh trượt ngang với dòng chữ "gọi khẩn cấp", nhưng bây giờ thay vào đó là hình quả táo, đồng thời itunes bị treo luôn. Sau đó đưa vào quickpwn cũng không nhận dc iphone. Chắc đem ra tiệm quá, hichic

quickpwn rồi mà vẫn bị thì cũng lạ.Bác có ở HN thì mang qua mình coi giúp xem sao nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...