Iphone bị điên điên????

cuto

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang dùng con 2G, FW3.0, em dùng sim vina, chuyện là thế này, nếu có người nào gọi đến lần 1 thì ok, máy báo có cuộc gọi tới, nếu người đó gọi tới lần thứ hai thì máy người báo không gọi được, trường hợp như vậy xảy ra với tất cả các số gọi đến máy em, nhưng nếu em gọi đi đâu 1 cuộc thì những máy đó lại gọi cho em được nhưng cũng chỉ được 1 lần, rồi mọi chuyện lại như cũ. Nếu lắp sim vina đó vào máy khác đồng thời lắp sim viettel nào đó vào iphone thì mọi thứ lại diễn ra bt như bao điện thoại khác tức là nghe gọi mái thoải. Em chụi không hiểu, mong các bác giúp!!!!:x

king_titi149

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác restore lên Fw 3.1.2 mới nhất xem có khắc phục được tình trạng đó không nhé rồi tính tiếp..

hkco

NHẬP HỘI
cuu minh voi...ịpone 2G cua minh khi minh restore len 3.1.2 thi mang hing tu nhien hien len bieu tuong of itune va cong day cap...

tapsumoi

GÂY DỰNG
cuu minh voi...ịpone 2G cua minh khi minh restore len 3.1.2 thi mang hing tu nhien hien len bieu tuong of itune va cong day cap...

Cọng cáp và cái đĩa và có thêm dòng Slide to Emergency hay chỉ có cọng cáp với cái đĩa không thôi??

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...