Iphone bị mất chế độ rung

SonicN

GÂY DỰNG
iphone của e là 2g 8gb đã up lên Fw 3.0 hùi trước thì xài bình thường tự nhiên 2 ngày nay nó bị mất rung lun òy, đt tới chỉ có nhạc chuông thoai, bác nào đã từng bị rùi thì help e với :-bd

darkwarrior

GIÁO SĨ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
iphone của e là 2g 8gb đã up lên Fw 3.0 hùi trước thì xài bình thường tự nhiên 2 ngày nay nó bị mất rung lun òy, đt tới chỉ có nhạc chuông thoai, bác nào đã từng bị rùi thì help e với :-bd

Giải pháp đơn giản nhất là restore lại thôi bạn àh. Còn nguyên nhân chắc do bạn vọc sai chỗ nào đó thôi

SonicN

GÂY DỰNG
e coi rùi, nó bị mất rung lun rùi mà e chỉ hem bik là nó bị phần cứng hay phần mềm thoai

kijinobita

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này không phải do fw đâu bạn ơi, do bên trong , chỗ tiếp xúc giữa mạch điện vơi motor rung. bạn nên đem ra tiệm để họ làm cho mau, nhưng coi chừng bị luộc đồ :)

nhlam2002

NHẬP HỘI
Mình xài 2G khi up FW 3.1.2 thì chuong va rung Ok, nhung khong biet sau khi cai mot so app nhu: mymedia, xyplayer,... thi bong nhien chuong message va che do rung mat trang, xin chi cach giai quyet thay vi Restore

phongcachsong2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình xài 2G khi up FW 3.1.2 thì chuong va rung Ok, nhung khong biet sau khi cai mot so app nhu: mymedia, xyplayer,... thi bong nhien chuong message va che do rung mat trang, xin chi cach giai quyet thay vi Restore

Vậy thì chỉ có cách là restone thôi. Restone FW 3.0 gốc đi, mất có 3 phút thôi mà :D

Nếu chưa biết cách restone thì coi tại http://iphone.handheld.com.vn/?page_id=37

có hướng dẫn hình ảnh minh họa chi tiết mà

thuylinhmobile

GÂY DỰNG
con của mình 3g 16G bản lock, cho lên 3.1.2 tự nhiên mất rung, chán qua, anh em nào ở HN cứu với

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.