Iphone bị treo máy khi có cuộc gọi đến

1 Tháng ba 2008 lúc 19:25
Em đang sử dụng con Iphone 8G version 1.12 và đã unlock bằng hardware vào trước Tết. Từ Tết đến nay em bị 2 lần là khi có người gọi đến thì máy treo cứng ngắc luôn, tắt nguồn cũng ko được, khoảng 3 phút sau thì mới reset máy lại được và xài bình thường. Em chẳng biết nó có bị bệnh gì ko nữa, mong anh em chỉ giáo, thanks all.

2 Tháng ba 2008 lúc 17:18
Chẳng có bệnh gì cả đâu, nó cũng giống như PC thôi, xài lâu lâu cũng phải restart nó một cái chứ.
:d Bạn không làm nên nó biểu tình đó mà.

3 Tháng ba 2008 lúc 09:35
Chẳng có bệnh gì cả đâu, nó cũng giống như PC thôi, xài lâu lâu cũng phải restart nó một cái chứ.
:d Bạn không làm nên nó biểu tình đó mà.
Iphone của em thỉnh thoảng tình trạng cũng thế đấy, nhưng thậm chí nhấn nút Power để restore còn ko được cơ. Chả hiểu thế nào nữa.

7 Tháng ba 2008 lúc 13:58
Các pác cao thủ đâu rồi giúp em với, đến hôm nay nó cũng trở chứng treo cứng ngắc khi có cuộc gọi đến, lâu lâu mới bị 1 lần rồi hết, em chả biết có bệnh hay ko mà mang đi sửa, vì mang ra cửa hàng thì lúc đó nó đâu có lòi ra bệnh mà sữa, hix hix

namdq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng ba 2008 lúc 22:05
Bác thử xem có để Ringtone nào nặng quá không hoặc có để ebook lớn không? em nghĩ có thế bị như vậy? cách 1 Restart cách 2 Restore rồi unlock lại??

ChuyenIPHONE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2008 lúc 02:04
Các pác cao thủ đâu rồi giúp em với, đến hôm nay nó cũng trở chứng treo cứng ngắc khi có cuộc gọi đến, lâu lâu mới bị 1 lần rồi hết, em chả biết có bệnh hay ko mà mang đi sửa, vì mang ra cửa hàng thì lúc đó nó đâu có lòi ra bệnh mà sữa, hix hix
Bạn nên Jailbreak lại, chứ không cần phải restore đâu

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất cả chúng ta đều đang sống trong một thời đại chuyển giao công nghệ cực kì tối tân và mạnh mẽ mà trong đó AI là một thành phần hết sức nổi bật. Khi công nghệ này càng phát triển hơn, nó không chỉ đơn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday