Iphone có bảo hành?

kien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2008 lúc 06:44
Hiện nay chỉ có Thành Công và Mai Nguyễn là bán có bảo hành 12m, nhưng giá chát quá, 12tr

Có chỗ nào bán bảo hành 3 tháng không các bro, hay chỗ nào không bảo hành mà mấy bro xài rồi ok không?
Bạn ơi, Nhật Cường......địa chỉ www.nhatcuong.com......bảo hành 12 tháng thêm có 500k thôi. 9700k + 500k =10200k....rẻ chán.....heeeeeee........

KofRiv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2008 lúc 09:31
Vì Thành Công bán có hóa đơn (hàng nhập khẩu chính thức) nên cộng thêm tiền thuế nhập khẩu và thuế VAT vào => giá chắc chắn cao.
Và Mai Nguyên, Viễn Thông A đặt hàng thông qua Thành Công => giá cũng cao luôn.

offline69

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2008 lúc 11:27
Vì Thành Công bán có hóa đơn (hàng nhập khẩu chính thức) nên cộng thêm tiền thuế nhập khẩu và thuế VAT vào => giá chắc chắn cao.
Và Mai Nguyên, Viễn Thông A đặt hàng thông qua Thành Công => giá cũng cao luôn.
@ Bác KofRiv: đỉa chỉ CTy Thành Công là Quận mấy hả Bác?
Cám ơn Bác trước

KofRiv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 08:33
Hehe... Hàng có đóng thuế mà.
Chỉ phù hợp với dân giàu có hoặc là người muốn mua xuất hóa đơn cho Cty.
Theo mình biết thì thuế nhập khẩu là 5%, thuế VAT là 10%. Và thuế thu nhập doanh nghiệp là 28% lợi nhuận.

offline69

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng hai 2008 lúc 08:45
Hình như còn Cty Tân Á Long ở khu Bùi Viện, Q.1 nữa Bác. Không biệt Cty này thế nào nữa có phải Authorized Distributor của các hàng xách tay mang về không, vì Bạn của Tôi mua ở đó thấy OK lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday