Iphone có GPS không nhỉ các bác ơi???

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng chín 2007 lúc 23:32
Theo mình biết thì Iphone có GPS nhưng xài trên google map, chưa có phần mềm VN Map cho nó.....!

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng chín 2007 lúc 23:46
Nhưng dù sao như thế cũng đúng, vì iphone là dòng điện thoại thời trang chứ không thiên về tính năng.
P/S: Nhưng thà không có còn hơn là không dùng được ở VN như BB 8800 vì chưa có soft. Và chắc chắn nếu iphone có GPS thì cũng như BB mà thôi.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng chín 2007 lúc 23:53
Ko có GPS các bác ạ, Google map là view thôi, ko có track.
Cũng ko dùng được GPS bluetooth bên ngoaì.

ps. bác nào muốn có iPhone giá $700 thì chờ em 2 tuần nữa nhé. pm để có thông tin thêm

16 Tháng chín 2007 lúc 09:08
Dùng GPS ở Việt nam kiểu gì bây giờ, nhìn vào hệ thống giao thông thì biết, chắc muốn dùng phải đợi 10 năm nữa

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 11:30
Dùng GPS ở Việt nam kiểu gì bây giờ, nhìn vào hệ thống giao thông thì biết, chắc muốn dùng phải đợi 10 năm nữa
Giao thông ở VN thì sao mà phải đợi 10 năm nữa hả bác ?

iPhone ko có GPS thôi, chứ những cái PDA có GPS khác vẫn dùng để mò đường ở VN ngon lành với VietMapR12 mà bác :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday