iPhone Free Software Unlock Confirmed!

TuanHA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng chín 2007 lúc 08:17
The free software iPhone unlock—the only one that counts—has finally been achieved, and it has been independently tested. Everyone can now unlock their iPhones for free. The names of the rebel heroes from the iPhone Dev Team are (in alphabetical order): Daeken, Darkmen, gray, guest184, iZsh, pytey, roxfan, Sam, uns, Zappaz, Zf, plus Nightwatch for his iPhone toolchain. So no, the unlock was not achieved by GeoHot, who actually has no unlock. [UPDATE 8:10 PM EDT: Their server is collapsing under the load, so the iPhone Dev Team has given the Giz permission to host a mirror of the file and the source code. Get the file and the source code after the jump]
[UPDATED 7:43PM EST]
Gizmodo's software mirror: Download iUnlock here
Gizmodo's source code mirror: Download iUnlock Source here
Full tutorial coming soon.
Cái này em chưa có điều kiện test nhưng Gizmodo là site uy tín các bác ạ.

http://gizmodo.com/gadgets/exclusiv...lock-confirmed-death-star-explodes-298825.php

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng chín 2007 lúc 10:08
Birla các em đi học hết hix...hix còn mỗi anh nên nó vẫn thế, đợt vừa rồi nâng cấp server nên site đóng cửa mất mấy ngày. Bây giờ thì ok rồi.
Amsterdam thế nào em he.he, redlight district đẹp chứ :p cố gắng...giữ mình em nhé :p

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng chín 2007 lúc 21:33
Birla các em đi học hết hix...hix còn mỗi anh nên nó vẫn thế, đợt vừa rồi nâng cấp server nên site đóng cửa mất mấy ngày. Bây giờ thì ok rồi.
Amsterdam thế nào em he.he, redlight district đẹp chứ :p cố gắng...giữ mình em nhé :p
hehehe anh cứ đùa, em sang đi học chứ có sang Ham Dzui đâu mà phải giữ mình :p. Đang trào lưu iPhone thế anh chắc cũng đã sắm 1 con dùng rồi chứ ạ ^__^

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng chín 2007 lúc 22:32
hehehe anh cứ đùa, em sang đi học chứ có sang Ham Dzui đâu mà phải giữ mình . Đang trào lưu iPhone thế anh chắc cũng đã sắm 1 con dùng rồi chứ ạ ^__^
Anh cũng không thoát khỏi cơn lốc iPhone, hix..hix mô phật, đang đợi 1 em về trong vài ngày nữa he...he :p
Em cũng mua 1 con đi nhé, Tết về anh em gặp nhau :p

http://iphone.unlock.no

Theo hướng dẫn ở site này là ok nhất rồi...

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday