iPhone không kết nối được với iTunes. Help me

9 Tháng mười một 2007 lúc 15:34
hic, cái iPhone này hành mình quá, công ty mình hiện giờ có 4 cái iPhone, 3 cái thì mình chép nhạc và phim được từ iTunes, còn cái thứ 4 này cứ cắm vào là hiện ra thông báo: " iTunes cannot read the contents of the iPhone "iPhone". Go to the Summary tab in iPhone preferences and click Restore to restore this iPhone to the factory settings." và tự động bảo mình download 1.1.1 về cài. Mình đã thử đủ cách kể cả dùng iBrickr chép đè file lockdown của máy khác vào, rồi xóa cài lại iTunes mà vẫn y như vậy, 3 máy còn lại đều được mặc dù cùng Version 1.1.1 và IMEI 01 130100...Giúp mình với, Cảm ơn nhiều.

tinhblood

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng tư 2008 lúc 15:13
Tui cũng bi tương tự bưc quá restore luôn.Mặc dù cài itune bản mới nhất.mà tui nghi là do đụng phần mềm hay là tại tui reset al setting trong iphone nên mới bị nữa.Để ngâm cứu xem sao

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tư 2008 lúc 17:09
Sao mấy bác không Restore luôn cho rồi, xài Ver 1.1.4 cho sướng hơn không! Với Ziphone 3.0 công việc cực kì đơn giản!
@jmnguyen71: có phải máy của bác đã cài đặt Pass? Muốn iTune nhận được thì lần đầu tiên kết nối phải bỏ Pass đi! Đã kết nối SYNC được rồi thì lần sau set Pass vô tư!

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất cả chúng ta đều đang sống trong một thời đại chuyển giao công nghệ cực kì tối tân và mạnh mẽ mà trong đó AI là một thành phần hết sức nổi bật. Khi công nghệ này càng phát triển hơn, nó không chỉ đơn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday