Iphone không nhận cable tv out( loại xịn). Nhờ cao Thủ iphone chỉ điểm

vn69

GÂY DỰNG
Iphone của mình là loại 2G fw 3.12. khi cắm cable TV out thì nó cứ báo là this accessory is not made to work with phone. và nó chỉ cho ra Audio và không có tín hiệu video :((.

Cable TV của mình là loại xịn có cả 2 loại cable 3 đầu và 5 đầu luôn . mình đã test trên máy Iphone 2G fw 3.12 khác thì không bị gì>>> là do iphone của mình. Bro nào biết cách nào thì giúp mình với.
mình seanh trên google có bài viết nói về vấn đề này nhưng do trình độ tiếng anh còn hạn hẹp nên coi không hiểu được lắm .
[Video/TV Output][Effort] Building your own cable and patch IAP - Hackint0sh
rất mong các bro giúp đỡ xin cám ơn[-O<

vn69

GÂY DỰNG
Sặc. Thấy nó bảo rỏ ràng thế mà ta :-?
Nó bảo bạn hãy on chế độ trên máy bay hãy sử dụng, mà nếu bạn on chế này thì coi chừng có người gọi tới mà k thể nghe được đó :-t
để chế độ máy bay cũng không có video bro ơi. mình đã patch file iapd hết cái pop up thông báo đó rùi nhưng vẫn không lên hình. cài tv out thì nó có tín hiệu hình nhưng chỉ đen ngòm à

mdat

GÂY DỰNG
cái này nó lúc được lúc không, lúc trước xài V1.1.4 thì nó rất ổn định từ lúc có V2.xx trở lên thì ít khi xài được

haiyentruc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sợ nhất cái lỗi này là do cáp..nếu thử cái khác ok thì nghe chừng cũng khó nhỉ...càng lên ver cao càng có nhiều cái hơi khó hiểu....

darkwarrior

GIÁO SĨ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sặc. Thấy nó bảo rỏ ràng thế mà ta :-?
Nó bảo bạn hãy on chế độ trên máy bay hãy sử dụng, mà nếu bạn on chế này thì coi chừng có người gọi tới mà k thể nghe được đó :-t
Hình như bác dịch cái bảng đó sai rồi ạh! Nó đâu có nói là bật chế độ máy bay lên là sẽ xuất đc video đâu.

haiyentruc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hình như bác dịch cái bảng đó sai rồi ạh! Nó đâu có nói là bật chế độ máy bay lên là sẽ xuất đc video đâu.
Bác này nói đúng..cái bảng báo lỗi này y hệt như lỗi dùng cáp rởm hồi ra hàng loạt mà iphone đang từ 1.1.4 lên 2.0 ko nhận cáp.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.