Iphone sync hình bị mất

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười một 2007 lúc 16:50
Không hiểu sao khi mình sync hình trong một cai folder, rất là nhiều hình, sao itune chi sync một số hình, ngoài ra còn có vài hình bị lỗi nữa!
Có bác nào đi tình trạnh này không?
Iphone của mình Ver 1.0.2 (có nên update lên 1.1.1 hay 1.1.2 rùi unlock lại không nhi?)

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười một 2007 lúc 17:01
giờ bản 1.1.1 đã khá là stable rồi bác ơi
up đi thôi :)
còn vụ sync hình thì chắc là trong quá trình tạo cache cho library bị lỗi nào đó rồi
e cũng thi thoảng bị kiểu đó :(

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười một 2007 lúc 10:02
Không hiểu sao khi mình sync hình trong một cai folder, rất là nhiều hình, sao itune chi sync một số hình, ngoài ra còn có vài hình bị lỗi nữa!
Có bác nào đi tình trạnh này không?
Iphone của mình Ver 1.0.2 (có nên update lên 1.1.1 hay 1.1.2 rùi unlock lại không nhi?)
Y chang cái con iPhone của bà xã mình, up lên FW 1.1.1 cũng không hết. Sau cùng, bạn chép toàn bộ hình ra USB, khi sync thì chỉ nó lấy Folder trong USB, đảm bảo ngon lành. Vẫn chưa tìm ra nguyên nhân tại sao ???? bó tay.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tuphanhn IPHONE 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday