Iphone tắt ngóm :( URGENT

ITlady

Share your heart...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 16:23
huhuhu... các bác cứu em với :( Tự nhiên con iphone của em tắt ngóm ko làm sao bật lên được, ấn nút Power cũng ko thấy động tĩnh gì, mà cũng ko phải hết pin, cắm xạc vào cũng im lìm luôn :mad:
Iphone của em đời 1.1.2, mới unlock ở Nhật Cường ạ!
Các cao thủ giúp em với huhuhhu...

ITlady

Share your heart...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 20:45
Báo cáo các bác, nhờ bác bad hướng dẫn nên em đã bật được máy lên rồi ạ (Kết nối iphone với PC rồi ấn đồng thời 2 nút Power và Home khoảng 30s)
Nhưng em vẫn bức xúc không hiểu lý do tại sao bị như vậy :( Em xin nói lại hiện tượng để các bác nghiên cứu để ng sau rút kinh nghiệm nhé:
Iphone 1.1.2 đã unlock = xsim (1 tuần trước đây)
Tự dưng máy tắt ngóm và bật lên không được. Người gọi đến vẫn nghe đổ chuông nhưng em thì không thấy dấu hiệu gì cả.
Ngoài ra lúc đó em để Iphone sát laptop rất nhiều giờ, không hiểu có ảnh hưởng gì không.
Trước đó em không cài đặt hay tác động gì đến Iphone cả.

Các cao thủ ơi, trả lời hộ em với :cool:

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 22:30
ngoài ra thì cũng có khả năng iphone bị bệnh sleep :)
Bệnh khá phổ biến. Tuy nhiên đã có thuốc chữa :D

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 22:33
Hic... Bệnh này ông bạn mình cũng bị rùi! Đưa cho mình, mình cũng chẳng bít làm như thế nào! Bấm Power + Home vài giây, nó tự khởi động lại! Mừng hết lớn...
@bad: thuốc chữa hẳn em nó bệnh này như thế nào vậy bác?

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday