Iphone unable to restore

10 Tháng hai 2008 lúc 17:38
các bác giúm em, con iphone em up tu 1.1.2 len 1.1.3, xài vài hôm ok duy có hôm qua install vài phần mềm sau đó uninstall kô được em restart thì mấy cái icon của old software đã removed lại hiện ra. Thế là em vào itunes chọn restore. Bây giờ nó báo your iphone is unable to restore...there is an unknown error. Giờ thì em kô làm gì được, màn hình chỉ hiện hình sợi cáp usb với mũi tên vào đĩa CD. Itune thi cho thông báo identified an iphone in recovery mode...you need to restore before starting.

Restore thì không được, làm gì bây giờ? giúp em.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2008 lúc 18:00
Có vẻ như bạn chưa đưa được iPhone về chế độ DFU để restore. Bạn dùng thử ctrình này xem, nó sẽ giúp bạn đưa iPhone về DFU
Download tại đây

10 Tháng hai 2008 lúc 22:53
bây giờ thì mình restore xong, lại đẻ ra thêm phần "insert sim to activate phone", còn lại chỉ cho gọi emergency. Không vào được giao diện phone cũng chẳng thấy được installer đâu cả. bác admin hay anh em nào cho hướng dẫn giúp với. Mệt quá đi nghỉ đã. cám ơn các bác.

13 Tháng hai 2008 lúc 11:35
bây giờ thì mình restore xong, lại đẻ ra thêm phần "insert sim to activate phone", còn lại chỉ cho gọi emergency. Không vào được giao diện phone cũng chẳng thấy được installer đâu cả. bác admin hay anh em nào cho hướng dẫn giúp với. Mệt quá đi nghỉ đã. cám ơn các bác.
Sau khi restore thì đương nhiên máy bạn lại trở về trạng thái activation. Bạn cần phải thao tác jailbreak và unlock lại mới sử dụng được

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday