Ipod mua tại Mỹ về VN có được bảo hành khôgn các bác ?

chan_nhi

GÂY DỰNG
Chào các bác. Em mua 1 con Ipod Nano tại Mỹ, xác tay về VN. Em muốn hỏi máy của em có được bảo hành tại VN hay không ? Và nếu được thì bảo hành tại đâu ? Cám ơn các bác đã giúp !

duong_vi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
apple chưa có trung tâm bảo hành tại việt nam nếu hư chắc bạn đem ra những chổ chuyên sửa chửa có thể sẽ giúp được bạn

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
yên tâm đi bác. Em dùng Ipod bao nhiêu con nhưng chưa thấy con nào hỏng. Chỉ cần biết sử dụng đúng cách thì ipod rất bền, kể cả pin. con ipod em dùng 3 - 4 năm mà pin vẫn còn tốt

Klinky

GÂY DỰNG
Đợi khi nào Apple có hệ thống bán lẻ cũng như bảo hành ở VN thì bác hãy tính :) .Chứ h thì chịu, hỏng phải đi sửa thôi.Mà muốn nó hỏng cũng khoai đấy =))

nvh_hn

...
GẮN KẾT
Có lần em mang 1 con ipod xách tay ra Lý Nam Đế hỏi nó bảo bảo hành ở VN bình thường mà, có cái cũng không có nhu cầu nên không hỏi bảo hành ở đâu:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...