Ipod Nano 4g

31 Tháng tám 2007 lúc 22:51
Em mới mua đựơc 1 chiếc ipod nano 4G, nhưng sao em sạc hoài mà nó không đầy,nhưng nếu rút sạc ra cắm lại thì nó đầy cứ như vậy lúc khi rút sạc ra thì pin vẫn còn khoản 10-20% chưa sạc xong (sạc gần 3 tiếng) và khi nghe nhạc thì hết pin rất nhanh? Không biết la lúc sạc pin là mở nguồn hay tắt nguồn? Còn 1 vấn đề nữa là sao em kết nối với chương trình itune không được. Nếu được xin hướng dẫn chi tiết. Xin cám ơn!!!

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 23:01
Ipod bác mua mới hay đồ cũ? Sạc bằng sạc gì? thế thì anh em mới trả lời được chứ. Bác nên đưa hình con Ipod của bác lên đây. EM đã gặp 1 con Ipod giả cũng có dung lựong 4G hàng Trung Quốc. Loại này không tương thích với Itune

4 Tháng chín 2007 lúc 21:45
Em mua ipod xịn mới đàng hoàng bên TQ chứ không phải hàng nhái TQ đâu nên mấy pác đừng hiểu lầm, máy em sạc bằng 1 đầu USB gắn vào cục sạc để cắm vào ổ điện, đầu còn lại nhỏ hơn (em ko biết gọi là đầu gì hơi bị noob) gắn vào máy thế là sạc. Em ko hiểu biết về ipod nhiều nên chỉ biết diễn tả thế thui, còn hình của máy em thì em ko đưa lên được vì ko có điều kiện để lên mong các pác thông cảm và giúp đỡ giúp em. Nếu ko được xin các pác cho em địa chỉ chỗ sửa ipod ở Tp.HCM (nếu gần ở Q.10 thì càng tốt). Thanks You!!

spacemusic

Siêu Kỹ Sư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 23:32
Em mua ipod xịn mới đàng hoàng bên TQ chứ không phải hàng nhái TQ đâu nên mấy pác đừng hiểu lầm, máy em sạc bằng 1 đầu USB gắn vào cục sạc để cắm vào ổ điện, đầu còn lại nhỏ hơn (em ko biết gọi là đầu gì hơi bị noob) gắn vào máy thế là sạc. Em ko hiểu biết về ipod nhiều nên chỉ biết diễn tả thế thui, còn hình của máy em thì em ko đưa lên được vì ko có điều kiện để lên mong các pác thông cảm và giúp đỡ giúp em. Nếu ko được xin các pác cho em địa chỉ chỗ sửa ipod ở Tp.HCM (nếu gần ở Q.10 thì càng tốt). Thanks You!!
nghe bác nói vẫn thấy hơi mông lung

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 23:44
thế này thì là ipod trung hoa anh hùng 100%. đầu kia gọi là mini USB. Còn Ipod xịn thì đầu cắm máy to, dẹt
Con Ipod hàng lởm 4G. Em nhìn thấy 1 lần rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday