IR Lens Filter.

Các thớt khác của dtnni

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Vụ này có bác nào hưởng ứng không? Em có đứa bạn sắp về VN, định nhờ nó đem về bán, không biết nhu cầu thế nào nên... chưa dám động thủ, bác nào thích em mới dám nói nó đem về.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em nhà quê không hiểu bác nói về cái gì ạ
bác có thể nói rõ hơn được ko :)

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nhìn cái này dùng cho ống ngắm của khẩu súng thì phải (tactical weapons scopes and day/night weapons scopes)?
http://www.securityandsafetysupply.com/products-night-vision/infrared-filter-3.htm

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tưởng UV Filter chứ nhỉ, lại có cả IR Filter nữa cơ à? Hehe

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dtnni said:
Vụ này có bác nào hưởng ứng không? Em có đứa bạn sắp về VN, định nhờ nó đem về bán, không biết nhu cầu thế nào nên... chưa dám động thủ, bác nào thích em mới dám nói nó đem về.

Oái em mong con này lắm đấy bác ơi. Con này lắp vào Camera rồi chụp các em mặc áo mỏng thì cứ gọi là ....

Bác cứ nhập đi, rồi Post giá cả và hình thức thanh toán, bảo hành lên đây. Em cần mua, nếu có gì không tiện trao đổi ở đấy, em cứ PM riêng cho bác nhé

thanhpq

GÂY DỰNG
Cái này chỉ dùng cho các máy Sony có chức năng night shot, chủ yếu là các máy quay của Sony. Nghe đâu có đợt Sony phải thu hồi một series máy quay vì hình như có tráng lớp IR ở ống kính. Đợt trước trên diễn đàn hình như có bác cũng bán cái này rồi :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...