iSecretary v3.6: Tự động trả lời điện thoại

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2008 lúc 23:53
Đây là phiên bản mới nhất được giới thiệu ngày 29/01/2008 từ trang chủ isecretary.net, với phần mềm này bạn có thể tạo danh sách các số điện thoại hay cá nhân trong danh bạ sẽ trả lời tự động bằng sự ghi âm đã định của bạn, hơn nữa bạn có thể chặn cuộc gọi, tự động bật loa ngoài hay tinh chỉnh Microphone.

Chức năng chính
  • Chạy đoạn ghi âm cho cuộc gọi đén đã định
  • Hỗ trợ ghi âm trực tiếp từ chương trình, phát đoạn ghi âm và cúp máy
  • Cho phép lựa chọn danh bạ
  • Tích hợp với loa ngoài speakerphone
  • Tự động chạy chương trình khi khởi động
  • Tinh chỉnh trực tiếp Microphone
  • Chặn cuộc gọi theo list

Rất tiếc khả năng đánh chặn của chương trình còn kém so với các phần mềm tương tự, bạn có thể xem thông tin chi tiết và tải phần mềm tại http://www.isecretary.net/

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 00:26
Re: iSecretary v3.1: Tự động trả lời điện thoại và chặn cuôc gọi

hix,trước kia cứ tìm mãi soft nào trả lời cuộc gọi cho PPC ,h em tìm dc rồi :D,thanks bác maianh nhé :D

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 01:33

Thế này thì quay lại dùng PPC phone thôi. Có hỗ trợ WM5 không anh maianh

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2008 lúc 07:34

Thế này thì quay lại dùng PPC phone thôi. Có hỗ trợ WM5 không anh maianh
"hiện tại tôi không có nhà, xin để lại lời nhắn, tôi sẽ gọi lại cho bạn !"

Hay quá, bác maianh à. Giống hệt các phim nước ngoài ta! Nhưng chỉ sợ khi đầu dây bên kia nghe thấy giọng mình ghi âm, người ta không tin mình vắng mặt lại cho mình nói dối, các bác nhỉ!? Có lẽ phải ghi âm theo kiểu thật "trịnh trọng" và " chậm dãi" thì mới hiệu quả

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 11:10

"hiện tại tôi không có nhà, xin để lại lời nhắn, tôi sẽ gọi lại cho bạn !"

Hay quá, bác maianh à. Giống hệt các phim nước ngoài ta! Nhưng chỉ sợ khi đầu dây bên kia nghe thấy giọng mình ghi âm, người ta không tin mình vắng mặt lại cho mình nói dối, các bác nhỉ!? Có lẽ phải ghi âm theo kiểu thật "trịnh trọng" và " chậm dãi" thì mới hiệu quả
Hihi. Bác phải nhờ bác nào đấy nhiều tuổi nói thật trịnh trọng (Không được cười) không thì lộ hết. Mà cái này thường chỉ dùng với máy bàn. Với PPC thì nghi ngay:D
A` bác phamhien, em cũng đã đi qua Ninh Giang nhiều lần rồi. Thời SV bạn em ở Vĩnh Bảo (thời ấy đường giữa Vĩnh Bảo và Hải Dương đang sửa nên em đã đi qua Phà Ninh Giang - Vĩnh Bảo. Bánh Gai Ninh Giang ngon ghê

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 12:47

Nhanh quá! Ngay lập tức đã có phiên bản mới iSecretary 3.2 được cập nhật ngày 02/02/2008 chỉ có 2 sự thay đổi chính là tăng ký tự 160 cho SMS và hỗ trợ VoiceMail, bạn có thể cập nhật tại http://www.isecretary.net/

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2008 lúc 12:48

mà sao em chẳng thể down được! Nhấp vào lần nào nó cũng bắt đợi 60s,rồi nhập kí tự...sau đó lại "this link not..." chán quá! Sắp Tết rồi, đang muốn có phần mềm trả lời cuộc gọi cho lịch sự mỗi khi từ chối ai đó(em nhiều bạn rủ đi nhậu quá-ngại!). Chứ cứ dùng mấy soft chặn kia, đổ chuông rồi mới ngắt, người ta nào biết mình chặn cuộc đâu, cứ tưởng mình bận, rồi lại gọi..lại bận..lại gọi..lại...! Sốt ruột lắm!

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2008 lúc 20:50

cái này có vẻ khó dùng bác ạ! Bác maianh có thể hướng dẫn qua cho em được ko ạ! sau khi cài ko thấy có Ignore list hay Black list gì cả, cũng ko biết thế nào cho nó trả lời tự động nữa! Em thấy có chặn cuộc gọi đựơc. Và nữa, sau khi em xxxxx ,máy báo "registed" thì lần sau mở ctrình lên dòng đó lại chống trơn! Phải chăng ''người mới" không mặc "áo cũ"?!

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 08:58

Phần mềm này có hỗ trợ khi tắt máy hay khi ra nước ngoài không bác Maianh? Em thấy cái vụ này mà phổ biến (nhiều người biết) thì cũng hay.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 13:32

Phần mềm này có hỗ trợ khi tắt máy hay khi ra nước ngoài không bác Maianh? Em thấy cái vụ này mà phổ biến (nhiều người biết) thì cũng hay.
Theo em chắc chắn là không rồi vì phần mềm này chỉ dừng lại ở mức sử dụng tự động trả lời điện thoại, các chức năng nâng cao tùy thuộc ở nhà cung cấp dịch vụ viễn thông

Khà khà...! Đã có bản nâng cấp mới nhất iSecretary v4.0 mà điều đặc biệt khi lên phiên bản mới 4.0 này lại hoàn toàn miễn phí nữa chứ.

http://www.isecretary.net/

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday