ít hơn 30 post vẫn là thành viên chính thức?

Các thớt khác của Zanr Zij
Status
Không mở trả lời sau này.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2008 lúc 04:36
Mình tình cờ thấy, ko biết là quy định 30 posts + 30 days thì nên hiểu như thế nào vậy các Mod? Theo mình thấy :

Sự tương quan giữa số post và danh hiệu tượng trưng ko được tự động set bởi chức năng của diễn đàn mà là do set tay thì phải?

Attachments

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng một 2008 lúc 05:07
Mình tình cờ thấy, ko biết là quy định 30 posts + 30 days thì nên hiểu như thế nào vậy các Mod? Theo mình thấy :

Sự tương quan giữa số post và danh hiệu tượng trưng ko được tự động set bởi chức năng của diễn đàn mà là do set tay thì phải?
reg nick-> chờ sau 1 tháng, 1 hôm vào spam đủ 30 bài, sau đó bị xóa 8 bài thì vẫn là chính thức thôi bác. Nhiều người còn dưới 20 bài cơ, chưa đủ 15 bài nữa:D

huancao

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2008 lúc 11:51

reg nick-> chờ sau 1 tháng, 1 hôm vào spam đủ 30 bài, sau đó bị xóa 8 bài thì vẫn là chính thức thôi bác. Nhiều người còn dưới 20 bài cơ, chưa đủ 15 bài nữa:D
Hình như là diễn đàn sẽ set nick thành chính thức sau khi số bài post>=30 bài nhưng sau khi nick đó bị xoá đi một số bài do spam chẳng hạn, lúc đó số bài post<30 bài thì diễn đàn không kiểm tra lại nữa nên vẫn là chính thức :confused:

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2008 lúc 20:48
Có nhiêu đây mà cứ hỏi đi hỏi lại hoài...
Chịu khó theo dõi tí bác ơi hihihi. Mà chính thức hay dự bị gì cũng có gì là quan trọng. Anh em chia sẽ với nhau kinh nghiệm là vui rồi.
Chúc vui vẻ.
Em thấy lạ cả bác Khắc Tên này nữa, sao thấy nội quy ghi là phải là CHính thức thì mới post bài trong box mua bán đấu giá, vậy bác mới đăng ký ngày 15/1/2008, thấy post bài ầm ầm.

masterking

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2008 lúc 21:02
cùng một thắc mắc!nếu để đạt thành viên chính thức mà phải spam cho đủ bài thì tham gia làm gì nhỉ???

ChuyenIPHONE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2008 lúc 22:24
Em thấy lạ cả bác Khắc Tên này nữa, sao thấy nội quy ghi là phải là CHính thức thì mới post bài trong box mua bán đấu giá, vậy bác mới đăng ký ngày 15/1/2008, thấy post bài ầm ầm.
Bác ấy không được gửi bài mới, chứ gử bài trả lời vẫn được mà bác. Chính vì vậy, bác ấy đã tham gia đấu giá và bác ấy lại thắng mới "đen" chứ. CHẳng nhẽ chủ sticky topic lại không được tạo bài mới sao? Tréo nghoe là ở chỗ đó, có khi bác cũng nên học theo cách đó. Em cũng thử nhưng quên bố giờ nên trượt đấu giá :mad:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nghe thì có vẻ là rất hoang đường .... Nhưng mà nó lại là sự thật
Một thiết kế cực kỳ thú vị dành cho anh em nào muốn tìm hiểu về cơ chế Gyro Tourbillon. Tất cả những gì bạn cần làm là vào đây download file in 3D, tìm địa chỉ in 3D, in ra và về mày m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday