Itouch 16Gb bị treo, nhờ anh em giúp đỡ

11 Tháng hai 2008 lúc 14:35
Tết vừa rồi em mới mua 1 chiếc Itouch 16Gb về dùng nên chưa biết mô tê gì mấy. Tết đi nhiều nên cũng chẳng bỏ ra dùng.
Trưa nay rảnh rảnh bỏ ra nghịch, connect wifi rồi đang dinh install cái soft Jalbreak trên HHVN thì ngoảnh lại thấy máy treo. Nó cứ hiện cái hình xoay xoay vòng tròn giữa màn hình cái Itouch giống như đang quét connect wifi ý. Gân 1h rồi ma vẫn ko làm gì được, tất power cũng ko được, làm gì với nó cũng cứ khựng lại như thế. Em thử cắm sync thì vẫn nhận và hiện thông báo sync nhưng máy cứ treo nhu thế.
Mọi người giúp em với

11 Tháng hai 2008 lúc 17:31
hi. em đã upgrade lên bản 1.1.3 và máy lại chạy rồi . Nhưng em chẳng biết phải cài cái installer cho chiếc ITouch này thế nào cả. Bác nào có cách nao ko ạ hay downgrade xuống bản 1.1.1 như cũ thì giờ phải làm thế nào ạ

11 Tháng hai 2008 lúc 18:19
mình cũng ngồi vọc con iphone 8g cả ngày hôm nay. bị như bạn. bay giờ ok rồi down duọc xuống 1.1.1. bạn đọc forum sticky sẽ thấy down ở đâu

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday