iTunes 10

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vào 10 giờ sáng ngày hôm nay theo giờ Mỹ ,tại sự kiện âm nhạc hàng năm của Apple ,Steve Jobs đã chính thức giới thiệu phiên bàn mới nhất của iTunes - trình quản lý âm nhạc trên Mac và cũng là cửa hàng âm nhạc trực tuyến lớn nhất hiện nay - iTunes 10.

Có thể nói ,tính năng nổi trội nhất của iTunes 10 trong lần nâng cấp này chính là mạng xã hội Ping dành riêng cho âm nhạc (VN chưa có nha) . Tương tự như Facebook hay Twitter , bạn có thể kết bạn, cập nhật các trạng thái ,bài hát ưa thích ,danh sách bài hát của bạn lên mạng ,đồng thời bạn có thể bình luận những bài post của bạn bè .Và dĩ nhiên ,bạn có thể cập nhật Ping trên các thiết bị chạy iOS như iPhone ,iPod và iPad bằng cách cài một phần mềm của Apple.Bạn có thể tải iTunes 10 và tham gia Ping tại Apple

Update : hình như xem video không có chỉnh chế độ xem như những bản trước :-s (Full screen ,half size hay normal size ) :((,hay tại mình gà =((,ko biết xài

thebosshn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Icon cái bản iTunes này cũng khác . Có cách nào thay icon cũ trên bản 10 này ko vậy các bác . Nhìn cái icon cũ đẹp hơn :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...