HỎI / ĐÁP Jailbreak ipad 3.2.2 bằng Limeran1 không được

Các thớt khác của nokia6233_fa

nokia6233_fa

GÂY DỰNG
Mình dùng Limeran1 để jailbreak ipad 3.2.2 theo đúng hướng dẫn trên mạng mà khi chạy đến đoạn ấn nút home + power sau đó nhả nút power ra và vẫn giữ phím home thì ipad không thấy chuyển về DFU mà lại hiện lên hình sợi cáp tức là recovery mode, sau đó mình khởi động lại Ipad thì vẫn không thấy biểu tượng giọt nước của Limeran1 đâu để cài Cydia cả. Bạn nào có cách khắc phục thì chỉ dùm mình, xin cảm ơn.

mrhapv

NHẬP HỘI
Mình dùng Limeran1 để jailbreak ipad 3.2.2 theo đúng hướng dẫn trên mạng mà khi chạy đến đoạn ấn nút home + power sau đó nhả nút power ra và vẫn giữ phím home thì ipad không thấy chuyển về DFU mà lại hiện lên hình sợi cáp tức là recovery mode, sau đó mình khởi động lại Ipad thì vẫn không thấy biểu tượng giọt nước của Limeran1 đâu để cài Cydia cả. Bạn nào có cách khắc phục thì chỉ dùm mình, xin cảm ơn.

bạn thử làm trên 1 máy tính khác xem,đơn giản thôi mà.Nếu bạn ở HN thì qua 72 Thái Hà (iStore) mình làm free cho :)) .
Ai có nhu cầu về các sp Apple thì vào đây nhé : www.chienhanh.com.vn

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,