java script! các bác cứu với.

Các thớt khác của longnguyen30

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 10:25
Vào Intenet Option ==> Security ==> Chỉnh xuống mức High ( nếu ko được thì chỉnh tiếp xuống Medium, lâu ko dùng IE nên em ko nhớ rõ lắm :D )

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2007 lúc 09:46
Remove IE như thế nào hả bạn :confused: Nói như phim chưởng! :cool:
Bác bắt bẻ câu chữ quá :D. Đúng là ko có khả năng Uninstall IE nhưng Xóa nó đi rồi cài lại tức thời thì quá được ( trong trường hợp IE bị lỗi cần xóa đi cài lại ) :D

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2007 lúc 10:27
Bác bắt bẻ câu chữ quá :D. Đúng là ko có khả năng Uninstall IE nhưng Xóa nó đi rồi cài lại tức thời thì quá được ( trong trường hợp IE bị lỗi cần xóa đi cài lại ) :D
Hờ hờ, uninstall IE xem chừng là điều rất khó. Có cái là bây giờ update lên IE7 hợp lý hơn. Thông thường, hình như phải Allow ActiveX gì gì đó thì phải các bác ạ. Ngoài ra, tất cả đều có thể khiêng ra từ Options của IE, chịu khó vào check là ổn áp hết.

B

banbebonbien

16 Tháng một 2007 lúc 14:53
Oài mấy bác chưa bao giờ REMOVE IE à :|, nó là 1 component của windows thôi, thích thì giữ nó lại, ko thích thì xóa nó đi là chuyện bình thường mà, cách xóa như bác pires751 nói đó, quá dễ dàng và đơn giản

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday