June 11th - Launch IPhone !

Các thớt khác của dvhn

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 08:21
Chắc Treo Love quá, bác ở gần quá mà, không biết bao giờ mới được sờ đây, có thôbng tin gì thì chia sẻ với nhé, ông anh mình 15 về, không biết có order kịp không nữa

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 17:42
Chắc Treo Love quá, bác ở gần quá mà, không biết bao giờ mới được sờ đây, có thôbng tin gì thì chia sẻ với nhé, ông anh mình 15 về, không biết có order kịp không nữa
nhưng đem về VN thì đâu có dùng được bác, còn chưa biết unlock ra sao, mà nó đâu có dùng GSM nhỉ?

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 03:06
Có thể 1 trong các điều kiện để mua iphone có mục đăng ký tài khoản itunes như là muốn mua được treo 680 với giá $200 phải có data unlimited plan $40/tháng thêm vào việc ký hợp đồng 2 năm. Hiện nay (15/6) Att/Cingular vẫn từ chối xác nhận thông tin (itunes account) mà họ vẫn bảo tôi chờ, ít nhất là 1 tuần trước ngày ra mắt iphone.

Tuy nhiên không phải là không đăng ký itunes thì máy trở thành cục gạch như báo VN dịch láo. Tôi đã vào infoworld.com (nguồn dùng trên các báo VN) để xem thì không hề có chữ cục gạch trong bài của họ.

Mọi thắc mắc xin chờ sau ngày 29/6 :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cho mình hỏi về ngày giỗ rơi vào 30.5 âm lịch nhưng năm nay chỉ có ngày 29.5 âm thì mình phải chọn ngày nào để làm giỗ
Lazada Vietnam Master card on Monday