k nhìn thấy ổ cứng ngoài. help!!!

Các thớt khác của giapty
15 Tháng một 2007 lúc 10:25
hôm nọ em cài Paragon. cài xong thì k còn nhìn thấy ổ cứng ngoài trong My Computer nữa mặc dù nó vẫn báo là mày nhận ổ này. Em đã xóa Paragon mà cũng k được, Có ai biết cách sửa lại k giúp em với. thanks

B

banbebonbien

15 Tháng một 2007 lúc 10:32
"ổ cứng ngoài" ý bác là HDD gắn ngoài qua cổng USB hay là ko thấy phân vùng HDD ( ổ C, D.. ) khi bác mở My computer vậy......??
Bác nói rõ ràng để mọi người help nhé

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 15:49
hôm nọ em cài Paragon. cài xong thì k còn nhìn thấy ổ cứng ngoài trong My Computer nữa mặc dù nó vẫn báo là mày nhận ổ này. Em đã xóa Paragon mà cũng k được, Có ai biết cách sửa lại k giúp em với. thanks
Paragon có mười mấy sản phẩm phần mềm, không hiểu bạn cài phần mềm nào! Cũng không hiểu ổ cứng ngoài là ổ gì!

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 20:27
Bạn nhấn phải chuột My Computer chọn Manage chọn Disk Management nhấn vào import Foreign Disk.. rồi theo hướng dẩn là ra ngay thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday